PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีวิธีทำคะแนนจากพวกคนหน้าม่อคนที่เรากำลังจะจีบบ้างครับ ?

princedemon
23rd June 2014, 22:22
คือว่า .. ผมกำลังจีบคน ๆ หนึ่งอยุ่อ่ะนะ แล้วผมรุ้สึกว่าผมจะสนิทมากกว่าใครเพื่อนเลย แล้วพอผมคุยกันไปสักพัก คนที่ผมกำลังจะจีบอะ เอาแชทที่คุยกับคนหน้าม่อคน ๆ นั้นอยุ่ รุ้สึกเหมือนว่าเค้าจะทำคะแนนนำผมไปเลย หรือว่าผมคิดไปเองนะ ผมลองถามดู เค้าก้อบอกว่า ไม่ชอบพวกเสี่ยว ๆ เลยจะอ้วก แถมมาจีบนานแล้วด้วย แล้วถามอีกทีเค้าบอกว่า มีคนมาม่อหลาย ๆ คนเลยละ ผมจะทำยังไงดีครับ ให้ผู้หญิงคนที่ผมจีบอยุ่ รุ้สึกดีกับผม ชอบผม โดยไม่ต้องไปยุ่งกับคนนั้นแล้ว /ปล.ผมก้อขึ้นสถานะกับคนที่ผมจีบอยุ่ด้วยนะ แต่ก้อยังไม่ได้เปนแฟนกันนะครับ . . .!

ballba
24th June 2014, 01:23
เราก็เป็นตัวของตัวเองครับ

ถ้าเขารักเราจริง ก็ไม่ต้องไปดิ้นรนอะไรครับ

เพราะเขาก็บอกอยู่ว่าไม่ชอบ ก็ต้องไว้ใจครับ อย่าเก็บไปใส่ใจอะไร

แต่ผมแนะนำก็เผื่อใจไว้ด้วย บางทีพูดไว้ให้เรารู้สึกหึงหวง

หรือบางที อาจจะคุยกันดีอยู่กับเขา ก็เป็นได้

Dreamm
24th June 2014, 01:48
เราก็เป็นตัวของตัวเองครับ

ถ้าเขารักเราจริง ก็ไม่ต้องไปดิ้นรนอะไรครับ

เพราะเขาก็บอกอยู่ว่าไม่ชอบ ก็ต้องไว้ใจครับ อย่าเก็บไปใส่ใจอะไร

แต่ผมแนะนำก็เผื่อใจไว้ด้วย บางทีพูดไว้ให้เรารู้สึกหึงหวง

หรือบางที อาจจะคุยกันดีอยู่กับเขา ก็เป็นได้

คำพูดช่าง ลึกซึ้ง เด็ดดวง แสบทรวง เสียวใน แตกใน 55