PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม Knack ของ PS4 น่าซื้อมั๊ย??

sattawat1979
24th June 2014, 19:23
อยากถามว่าเกม Knack ของ PS4 น่าเล่นมั๊ยครับ??

ตอนนี้ผมมี PS4 อยู่สองเกม คือ Killzone กับ Infamous ครับ โดยส่วนตัวชอบมาก ภาพสวยดี ค่อยๆเล่นวันละนิดๆ เดี๋ยวจะจบเร็วเกินไป :o

แต่ก็สนใจ Knack อยู่เหมือนกัน แต่กลัวไม่สนุก ภาพไม่สวย เลยอยากถามคนที่เล่นมาแล้ว เล่าให้ฟังหน่อยครับ ว่าควรซื้อมาเล่นมั๊ย??

ตั้งแต่หันมาเล่นด้านสว่างนี่ต้องเลือกเกมเล่นมากกว่าเดิม เพราะแผ่นๆนึงมันก็แพงอยู่ :dntknw