PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม watch dogs แบบแผ่น(เก๊)คับ

dreamgot
25th June 2014, 01:44
คือว่าผมซื้อเกม watch dogs แบบแผ่มเก๊มา(มี 4 แผ่น)จากสะพานเหล้กอ่ะคับ ที่ผมซื้อแผ่นเก๊ก็เพราะว่าคอมผมมันอยู่ ตจว. แล้วที่นั่นมันไม่มีเน็ต
ผมก็ซื้อไปลงที่บ้าน ก็ลงได้ตามปกติ แต่ว่าไอเจ้า watch dogs เกีตัวนี้มันต้องใช้ตัว uplay ในการเข้าเล่น แล้วไอตัว uplay ต้องใช้เน็ตในการเชื่อมต่ออ่ะคับ
คือผมอยากจะถามว่า ถ้าเกิดเราเอา crack พวก "Crack 3DM 2.0a (NO UPLAY CRACK V2A)" ยังงี้อ่ะคับไปใส่ในเกมมันจะสามารถทำให้เล่นเกมแบบไม่ต้องใช้เน็ตไม่ต้องใช้ uplay ได้เลยรึเปล่าคับ หรือว่าถ้าเกิดทำไม่ได้ผมต้องทำยังไงหรอคับ

ขอความเห็นของผู้รู้ด้วยนะคับ

ขอบคุณครับ :yes:yes:yes:yes:yes:yes

ถ้าอ่านแล้วงง ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ :):):):)

InfiniteDeathIIX
25th June 2014, 02:01
แนะนำตัวนี้เลยครับ
http://www.tempfiles.net/download/201405/347000/2nd3wdck.html

DavidNassau
25th June 2014, 02:02
ได้

.....................................................................................................................

FarrellPete
25th June 2014, 02:03
มันมีแครกแบบไม่ใช้ uplay อยู่นะครับ
ลองๆ หาดู

manglove
25th June 2014, 02:23
ลองเข้าไปศึกษาดูนะ มีแคร๊กโดยไม่ต้องใช้เน็ตอยู่
http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=226280

dreamgot
25th June 2014, 03:08
ขอบคุณมากนะคับ แหะๆ :)

headshot deluxe
25th June 2014, 08:37
มือใหม่ควรศึกษาไว้นะครับ

แครกของค่าย 3dm มักจะรีบทำมาลวกๆ ครับ บางทีต้องเปิด uplay ทิ้งไว้ถึงจะเล่นได้ ถ้าต้องการเลี่ยงแนะนำให้ใช้แครกของพวก reloaded, skidrow หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ไม่ใช้ 3dm ครับ

แต่สาเหตุที่แผ่นก้อบจะมีของ 3dm มาให้ เพราะมันมักจะออกมาก่อนไงครับ (ของรีบเข็นมาขายคุณภาพก็ห่วย เข้าใจนะ) เขาต้องการรีบขายแผ่นไง พออีก 2-3 วันต่อมามี crack reloaded ที่ไม่ต้องใช้ uplay ออกมามันก็เปลี่ยนไม่ทันแล้ว เพราะแผ่นมันไรท์ไปแล้ว ดังนั้นถ้าคุณซื้อแบบแผ่นทำใจได้เลยว่ามีโอกาสจะได้แครกห่วย แนะนำให้หาโหลดในเว็บเรานี่ล่ะครับ ดีกว่าไปเสียเงินซื้อพวกพ่อค้าแผ่นก็อบอีกครับ

dreamgot
25th June 2014, 12:15
ไม่คับ คือว่าไอแผ่นที่ผมซื้อมาอ่ะ มันไม่มีแครกอะไรให้เลยคับ มันต้องใช้ uplay เล่นผ่านเน็ตอย่างเดียวเลยย ผมก็เลยมาถามดูว่าใช้พวกแครก 3dm ได้รึเปล่าคับ
ตอนนี้ผมไปโหลด HOTFIX + 12 DLC's + ALL CRACK's ตัวนี้ของท่าน RAMIS มาแล้วคับ เดี๋ยวจะลองเอาไปลงที่ ตจว ดู :)

dreamgot
29th June 2014, 02:26
ตอนนี้มันเข้าเกมได้ละคับ พอโหลดเกมเสร็จจอมันดำไปเลย มีแต่เสียงเนื้อเรื่อง ทำไงอ่ะคับ