PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม assassins creed มีเเบบหนังรึเปล่าครับ

kingochea
29th June 2014, 19:49
assassins creed มีเเบบหนังรึเปล่าครับ คล้ายๆก็ได้ครับ อยากดู

SpeeDSperM
29th June 2014, 20:10
รอปี รึสองปีนี่แหละครับมีแน่นอน ไมค์ ฟาสเบนเดอร์ เป็นเอสซิโอ้รึอัลแตร์นี่แหละ

Edit : เช็คมาแหละ 2015 ครับ ฟาสเบนเดอร์ เป็นเดสมอน

rockblood39
29th June 2014, 21:27
มีครับ มีหนังของ ubisoft สร้างเอง เรื่อง Assassin's Creed: lineageครับ เป็นเรื่องของ giovanni auditore พ่อของ ezio นั่นเอง นักแสดงหน้าเหมือนในเกมส์มาก
ปล.ในเรื่องนี้เราจะได้เห็นหน้าตาจริงๆของ ezio ด้วยนะครับ(เขาว่ากันว่าใช่ เพราะในเกมส์ animus มันแสดงผลหน้า ezio เป็นหน้าของ desmond)

ส่วนหนังใหญ่ ปี2015 ครับ Michael Fassbender แสดงนำครับ รายละเอียดยังไม่ค่อยมี