PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สุดท้ายก็ไม่เคยได้รัก TT

nacilas
26th September 2011, 20:01
สวัสดีครับทุกคน มีเรื่องอยากระบายและปรึกษา
คือตอนนี้ผมไปชอบรุ่นพี่ที่อยู่คนละโรงเรียน เมื่อก่อนเคยอยู่โรงเรียนเดียวกัน ตอนที่อยู่โรงเรียนก้พอรู้จักกัน
เมื่อก่อนแอบชอบแ่เขามีแฟนเลยไม่กล้าบอก ตอนนี้มารู้ว่าเขาเลิกกับแฟนแล้ว
พอผมเริ่มคุย ไปรับที่ร.ร. จนมาวันนี้แฟนเขารู้มั้งว่ามีคนมาจีบ แฟนเขามาขอคืนดี
หึหึแล้วไงน่ะหรอ เปลี่ยนสถานะเป็นแต่งงานกับแฟนเขา
รุ้สึกว่าแฟนเขาจะเห็นมั้งว่าผมไปรับ
ตอนนี้ก็ไม่รู้ทำไง นั่งเล่น pes2011
น้ำตาคลอๆไม่รู้เป็นไง เงินที่จะชวนเขาไปดูหนังพาไปเลี้ยงวันเกิด
ตอนนี้กะจะเอาไปซื้อเกมแผ่นแท้ให้มันหมดเลย

ninwatza
26th September 2011, 20:06
สวัสดีครับทุกคน มีเรื่องอยากระบายและปรึกษา
คือตอนนี้ผมไปชอบรุ่นพี่ที่อยู่คนละโรงเรียน เมื่อก่อนเคยอยู่โรงเรียนเดียวกัน ตอนที่อยู่โรงเรียนก้พอรู้จักกัน
เมื่อก่อนแอบชอบแ่เขามีแฟนเลยไม่กล้าบอก ตอนนี้มารู้ว่าเขาเลิกกับแฟนแล้ว
พอผมเริ่มคุย ไปรับที่ร.ร. จนมาวันนี้แฟนเขารู้มั้งว่ามีคนมาจีบ แฟนเขามาขอคืนดี
หึหึแล้วไงน่ะหรอ เปลี่ยนสถานะเป็นแต่งงานกับแฟนเขา
รุ้สึกว่าแฟนเขาจะเห็นมั้งว่าผมไปรับ
ตอนนี้ก็ไม่รู้ทำไง นั่งเล่น pes2011
น้ำตาคลอๆไม่รู้เป็นไง เงินที่จะชวนเขาไปดูหนังพาไปเลี้ยงวันเกิด
ตอนนี้กะจะเอาไปซื้อเกมแผ่นแท้ให้มันหมดเลย

อย่าวู่วามครับ อนาคตยังมี ยังไม่สาย และมันอาจมีค่ามากกว่านั้นครับ
เงินก็อย่าใช้จนหมดน่ะครับ เผื่อไว้ไปเที่ยวสังสรรค์กับเพื่อนๆบ้าง

nacilas
26th September 2011, 20:09
มันคือเงินเก็บครับ เงินที่ไว้ใช้เติมน้ำมันค่านู่นค่านี่ผมแยกไว้

Battlefield3
26th September 2011, 20:11
สู้ๆครับ nacilas ชีวิตยังอีกเยอะถ้า 2012 ไม่มีจริงอ่านะ

popone11
26th September 2011, 20:27
โลกนี้ ไม่ได้ มี ผู้หญิง คนเดียว ครับ ^^

locketeer
26th September 2011, 20:38
เวลา เฮิร์ท ต้องหาอะไรกิน ครับ ไปเดินห้าง เข้าร้าน นู้น ออกร้านนี้ เข้าร้านนี้ ออกร้านนั้น
ผมทำประจำ เวลา เศร้าๆ

Cantaloupe
26th September 2011, 20:41
อยู่กับเพื่อนหรือไปเที่ยวกับเพื่อนดีกว่าครับ สบายใจกว่ากันเยอะเลย

nacilas
26th September 2011, 21:50
ตอนนี้พยายามไม่คิดแล้วครับ รู้แล้วเวลาคนอกหักฟังเพลงเศร้าแล้วร้องไห้เป็นยังไง
เมื่อกี้ออกไปซื้อไอติมมากิน เดินไปครับไม่เอารถไป เดินไปกินไปคิดไปซื้อขนมมา300อะ
เริ่มจะตัดใจ ก้พยายามอยู่ครับ

WannadiE
26th September 2011, 21:51
จขกท. คนเดียวกับ ที่มาปรึกษา เรื่องผู้หญิงโลเล ใช่ปะ? ที่ว่านายจะไปเรียนที่ ตั้งตรงจิตหรือเชตุพล ใช่ปะ?
อย่าคิดมากครับ ท่าน WannadiE ณ JKG ได้กล่าวไว้ว่า "เมื่อเจ้าผิดหวังจากความรัก เจ้าร้องไห้ได้ เสียใจได้ และเมื่อเจ้าลุกขึ้นมาได้เจ้าจะเข้มแข็งขึ้น" เชื่อสิ

nacilas
26th September 2011, 22:31
ใช่ครับ คนนั้นผมตัดใจไปแล้ว รู้สึกเหมือนเขาหลอกใช้
แต่นี่ คนนี้เขาเลิกกะแฟนแล้ว พอผมเริ่มจีบ แฟนเขารู้มั้งเขาก้มาขอคืนดี และประโยคคลาสสิกก้ออกมา "เป็นพี่น้องกันเถอะนะ"
ใครๆก้บอกผมหน้าตาดีทำไมไม่มีแฟน อะไรฟระ เป็นพี่น้องๆๆ เป็นเพื่อนๆๆๆๆๆๆ จนเริ่มเบื่อ

popone11
26th September 2011, 22:59
ใช่ครับ คนนั้นผมตัดใจไปแล้ว รู้สึกเหมือนเขาหลอกใช้
แต่นี่ คนนี้เขาเลิกกะแฟนแล้ว พอผมเริ่มจีบ แฟนเขารู้มั้งเขาก้มาขอคืนดี และประโยคคลาสสิกก้ออกมา "เป็นพี่น้องกันเถอะนะ"
ใครๆก้บอกผมหน้าตาดีทำไมไม่มีแฟน อะไรฟระ เป็นพี่น้องๆๆ เป็นเพื่อนๆๆๆๆๆๆ จนเริ่มเบื่อ

ผมก็เข้าใจนะผมก็เหมือนคุณล่ะหน้าตาดีทำไมไม่มี แฟนสักที มีแล้วก็ เจ็บชินไปสุดท้ายก็ อยู่กับเพื่อนทำทุกอย่างเพื่อลืมคนๆ นั้น แต่มันไม่มีทาง ลืมได้หรอกครับ มีแต่ ลืมช้า หรือ ลืมเร็ว เรื่องแบบนี้ถึงว่าก็เข้ามาเองล่ะครับอยู่ที่คุณจะเข้าไปหามันเองมั้ย

peak5306
27th September 2011, 00:59
ช่วยไม่ได้ครับ อย่างเรามันแค่ตัวสำรอง

ทำใจยอมรับมันก็แค่นั้นเอง อย่าไปเครียดกับมันเลยครับ :]

ไม่ได้คนนี้เป็นแฟนใช่ว่าโลกจะแตกจริงไหม ?

ถ้าอยากระบายก็ปล่อยมันออกมาเลยครับเต็มที่ อย่าเก็บมันไว้ (หน้าตาดีก็ใช่ว่าจะมีแฟนได้น่ะ อุอุ ;'3 )

ชีวิตยังอีกยาว ผู้หญิงยังมีให้เราเจออีกเยอะ !!

Yakuz
27th September 2011, 01:03
แค่ผู้หญิงคนเดียวไม่ตายหรอกครับ !
แต่ต้องพิสูจน์เอาครับกับเรื่องแบบนี้