PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับปิงเกม CS:GO ครับ

lnwMODIFY
30th June 2014, 20:07
คือปิงเซิฟเกม CSGO นี่มันไม่คงทีหรอครับ ตอนเช้าไม่เกิน 100 พอสักหลัง4โมงเย็นทีไร 170+ ตลอดเลย(ผมเล่นเซิฟ 'PoliceDogs "ARF! ARF! ARF!" - Hosted by OneAsiaGamer' กับ * GIRLS * Semi-Competitive) พอจะมีวิธีแก้เรื่องปิงไหมครับ???

Tonyghost
30th June 2014, 20:14
คือปิงเซิฟเกม CSGO นี่มันไม่คงทีหรอครับ ตอนเช้าไม่เกิน 100 พอสักหลัง4โมงเย็นทีไร 170+ ตลอดเลย(ผมเล่นเซิฟ 'PoliceDogs "ARF! ARF! ARF!" - Hosted by OneAsiaGamer' กับ * GIRLS * Semi-Competitive) พอจะมีวิธีแก้เรื่องปิงไหมครับ???

ว้าว เซิฟเดียวกันด้วยแต่ตอนเย็นๆไม่ไหว คนเต็มตลอด แต่ที่ชอบสุดคือ เซิฟ frontier มันมากแต่ยุบไปแล้วมั้ง ส่วนปิง ผมคิดว่าคงไม่เสถียรนักหรอก แต่ของผมไม่แลคไม่ดีเล เลยนะ

lnwMODIFY
30th June 2014, 20:21
ว้าว เซิฟเดียวกันด้วยแต่ตอนเย็นๆไม่ไหว คนเต็มตลอด แต่ที่ชอบสุดคือ เซิฟ frontier มันมากแต่ยุบไปแล้วมั้ง ส่วนปิง ผมคิดว่าคงไม่เสถียรนักหรอก แต่ของผมไม่แลคไม่ดีเล เลยนะ
คนเยอะผมรอได้นะ เซิฟนี้มันมาก แต่ปัญหาอยู่ที่ปิงอ่ะ สไนยิงแทบไม่ทันเลยโดนตลอด

The Run
30th June 2014, 20:24
ขอเดาว่า จขกท ใช่เน็ต TOT ใช่ไหมครับ ?

เป๊ะ!!ครับ ผมใช้TOT

ได้เพื่อนแล้ว :o ปกติเช้าๆ ถึง 6 โมง TOT ปิงจะไม่พุ่งเกินร้อยแต่พอหลังสองทุ่มเป็นต้นไป 160 + ครับ หลังจาก เที่ยงคืนก็จะกลับเป็นปกติ
แต่วันนี้ TOT มาแปลกครับเล่นได้ไม่เกิน 10โมงเช้าปิงก็ขึ่้นเหมือนเวลา สองทุ้มแหน่ะ ปัจจุบันปิงก็ยังขึ้นอยู่
ขอบอกเลยว่า TOT เป็นค่ายเน็ตที่ห่วยสุดๆ เท่าที่เคยมีมาเลย :heat

lnwMODIFY
30th June 2014, 20:29
ขอเดาว่า จขกท ใช่เน็ต TOT ใช่ไหมครับ ?
เป๊ะ!!ครับ ผมใช้TOT

Tonyghost
1st July 2014, 23:05
กรรมผมใช้ 3BB

bodytaylor
1st July 2014, 23:37
3bb ลื่นครับ ปิง 60 ตลอด

tronmega228
19th February 2016, 12:52
แนะนำบริการ GO ON VPN ใช้สำหรับ แก้แลค ลดปิง CS:GO ได้

✔ ช่วยให้ปิงเสถียรมากยิ่งขึ้นเมื่อเล่นเกมส์ออนไลน์
✔ ช่วยให้อินเทอร์เน็ตของท่านเสถียรยิ่งขึ้น
✔ เข้าเล่นเกมส์ต่างประเทศที่บล็อคไอพีได้
✔ มีให้ทดลองใช้งานฟรี

เว็บไซต์ : ทดลองใช้ฟรี! goonvpn.com (https://www.goonvpn.com)
เฟสบุค : facebook.com/goonvpn (https://www.facebook.com/goonvpn)

ขอให้ HEAD SHOT จงสถิตอยู่กับท่าน ^_^