PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับไปรษณีย์ครับ ซื้อของทางเน็ต

Phillip Chbeeb
2nd July 2014, 01:59
พอดีผมสั่งซื้อของทางเน็ต เป็นของที่มาจากอเมริกาด้วย แล้วผมลืมใส่หมู่บ้านอย่างเดียวนี้ของจะมาถึงปลายทางไหมครับ

:confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Dreamm
2nd July 2014, 02:11
เลขที่ บ้าน ซอย ตำบล อำเภอ รหัสไปรณี ใส่ใหม่หล่าครับ ของก็น่าจะถึง บางครั้งเขาอาจจจะเอาไว้ที่ไปรณี แล้วจะมีใบส่งมาให้คุณไปรับเอง

*แม่ผมส่งของจากฮาวายมาให้ ผมยังต้องไปเอาที่ไปรณ๊ เองเบยย*

2nd July 2014, 02:18
เลขที่ บ้าน ซอย ตำบล อำเภอ รหัสไปรณี ใส่ใหม่หล่าครับ ของก็น่าจะถึง บางครั้งเขาอาจจจะเอาไว้ที่ไปรณี แล้วจะมีใบส่งมาให้คุณไปรับเอง

*แม่ผมส่งของจากฮาวายมาให้ ผมยังต้องไปเอาที่ไปรณ๊ เองเบยย*

เลขที่บ้าน ตำบล อำเภอ จังหวัด รหัสไปรณี ใส่ตามนี้ครับ

Dreamm
2nd July 2014, 02:25
เลขที่บ้าน ตำบล อำเภอ จังหวัด รหัสไปรณี ใส่ตามนี้ครับ

งั้นก็รอ ของ ทีบ้านเบยยย ถ้าเป็นแบบด่วน ก็น่าจะ 3-4 วันถึง หรือไม่ก็จะมีใบให้ไๆปรับของ เอง จุฟๆ

2nd July 2014, 02:28
งั้นก็รอ ของ ทีบ้านเบยยย ถ้าเป็นแบบด่วน ก็น่าจะ 3-4 วันถึง หรือไม่ก็จะมีใบให้ไๆปรับของ เอง จุฟๆ
ขอบคุณมากครับ ค่อยโล่ใจหน่อย 5555 ^^