PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอกาตูนหน่อยครับ

4iKunG
6th July 2014, 20:20
อนิเมะ มังงะ ได้หมดครับ

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไรดูอะไรก็ fail ไปหมดแบบ เบื่อง่ายอะ

กาตูนก็สนุกนะ แต่ไม่รู้เป็นไรดูไปได้ไม่เท่าไหร่ก็ขี้เกียจดู

wanloveea
6th July 2014, 20:31
ลองหันไปดู ซีรี่ ประเภท สืบสวน สิ อย่าง NCIS หรือ The Mentalist
ป.ล. เกี่ยวกับอนิเมะไหม << ไม่เลยแต่ช่วยไห้หายเบื่อได้
ป.ล.2 ร่ะวังติดล่ะ

4iKunG
7th July 2014, 20:32
ลองหันไปดู ซีรี่ ประเภท สืบสวน สิ อย่าง NCIS หรือ The Mentalist
ป.ล. เกี่ยวกับอนิเมะไหม << ไม่เลยแต่ช่วยไห้หายเบื่อได้
ป.ล.2 ร่ะวังติดล่ะ

ขอบคุณครับ แต่กลัวจะไม่ติดอะดิ 55 แบบเบื่อง่ายมากอะผม

เรื่องไอไรสนุกที่คนดูเยอะๆ เช่น Kurokoอะไรแบบนี้ แปปเดี๋ยวผมเริ่มเบื่อละไม่รู้ทำไม สมัยเริ่มดูอนิเมะใหม่ๆไม่เป็นแบบนี้