PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : HDD WD Red เหมาะที่จะเอามาเก็บข้อมูลไหมครับ

p72ew
7th July 2014, 21:04
สวัสดีครับ อยากถามว่า HDD WD Red สามารถเอามาเก็บข้อมูลพวกเพลงกับหนังBlu-layได้ไหมครับ เเล้วมันมีความทนทานมากไหมครับ ขอบคุณครับ

Lamous
8th July 2014, 06:31
เหมาะและทนมาก เอาไว้สำรองข้อมูลระบบ หรือเปิด 24 ชม.
คุณสมบัติพิเศษ
--ประสิทธิภาพในการทำงานสูง สามารถในการใช้งานต่อเนื่อง 24 ชั่วโมงของทุกวัน สามารถใช้งานกับเครื่องคอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล หรือระบบเครือข่ายในบ้านและออฟฟิศได้อย่างสะดวกสามารถใช้งาน ร่วมกับระบบ NAS ได้อย่างดี
--NASware เทคโนโลยีที่ช่วยให้การทำงานร่วมกับระบบ NAS มีประสิทธิภาพเพิ่มมากขึ้น และสามารถช่วยให้ฮาร์ดดิสก์ทำงานได้อย่างเหมาะสมกับระบบ RAID
--เทคโนโลยี 3D Active Balance Plus ที่ช่วยควบคุมการทำงานภายในฮาร์ดดิสก์ให้มีประสิทธิภาพและเกิดสมดุล ลดการสั่นสะเทือนและลดเสียงรบกวนขณะฮาร์ดดิสก์กำลังทำงาน ช่วยทำให้ฮาร์ดดิสก์มีอายุการใช้งานที่ยาวนานขึ้น

เครดิต: อากู้ น่ะครับhttp://www.cute-factor.com/images/smilies/onion/th_096_K.gif

WORKPONG
11th July 2014, 09:07
Yes ser..............

icezaazark
11th July 2014, 09:36
ดีครับ แต่เสียดายสู้ราคากับมันไม่ไหว -*- ผมใช้แต่สีดำกับน้ำเงิน

jorama01
11th July 2014, 12:40
-ความคุ้มและสนองต่อการใช้งานดีเยี่ยม
-ความคุ้มต่อเม็ดเงินยังไม่สูงนัหากเอามาใช้กับวัตถุประสงค์อื่นนอกจากเพื่อ NAS

VIPSniperKillerDark
11th July 2014, 14:23
ดีมากจ้าเรื่องแบบนี้ เหมาะเพราะเราจะได้เก็บข้อมูลกันข้อมูลหาย อย่างน้อยก็ยังมีHDD WD Redที่มีข้อมูลที่เราBackup ^^