PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ Dark Soul II By Ramis

BaBy.Miloz
8th July 2014, 13:15
ผมโหลดเกมส์ Dark Soul II จาก http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=222350 โหลดแบบ Blackbox โหลดเสร็จแตกไฟล์เสร็จสมบรูณ์ไม่มีไร แต่พอ Mount Image แล้ว Install ไปได้ 88.0 % ก็ขึ้นว่า black soul setup has stopped working มีให้เลือกแต่ Close Program ลงมาเป็น 4-5 รอบแล้ว เด้งยังงี้ตลอกครับ รบกวนผู้รู้ช่วยที่ครับ ผมเล่นในโน๊ตบุ้ค intel core i5, RAM 8 GB, AMD Radeon HD 7670M

BaBy.Miloz
8th July 2014, 14:37
ไม่ต้องตอบกันแล้วนะครับ ผมลบทิ้งละ เซ็ง ลงเปิดสิบก็ไม่ได้

PEEIII
8th July 2014, 14:53
ถึงที่นี่จะเป็นแหล่งโหลดเถื่อน แต่ที่นี่ไม่สนับสนุนการให้ความช่วยเหลือกับผู้ที่โหลดเถื่อนหรอกครับ เพราะท่านได้เลือกที่จะโหลดเถื่อน ท่านก็ต้องยอมรับและแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น มีปัญหาเองก็ต้องแก้ไขเองครับ ถ้าไม่อยากเจอปัญหากวนใจก็ไปซื้อแท้เล่นแทนครับ
ปล. เราแค่ให้การสนับสนุนกับของลิขสิทธิ์เท่าที่กำลังทรัพย์ที่มี

BaBy.Miloz
8th July 2014, 15:20
ผมว่าคุณกลับไปอ่านคำถามผมก่อนดีกว่า ผมถามหาวิธีแก้ครับ ไม่ได้ว่าเถื่อนไม่ดีอย่างนู้นไม่ดีอย่างนี้ เข้าใจอะไรผิดหรือป่าว

manglove
8th July 2014, 15:21
แนะนำให้โหลดตัวเต็มครับเพราะ black box มันมักมีปัญหาตอนติดตั้งบ่อยๆ

1.โหลดตัว FULLGAME - RELOADED
2.ลงตัว UPDATE v1.02 - RELOADED
3.ลงตัว Extras + DLCS - 10 Early Access Weapons and Shields
4.ลง CRACK - RELOADED
5.เข้าเล่นเกมส์

ลองดูคับเล่นได้แน่นอน

BaBy.Miloz
8th July 2014, 15:27
แนะนำให้โหลดตัวเต็มครับเพราะ black box มันมักมีปัญหาตอนติดตั้งบ่อยๆ

1.โหลดตัว FULLGAME - RELOADED
2.ลงตัว UPDATE v1.02 - RELOADED
3.ลงตัว Extras + DLCS - 10 Early Access Weapons and Shields
4.ลง CRACK - RELOADED
5.เข้าเล่นเกมส์

ลองดูคับเล่นได้แน่นอน

ขอบคุณมากครับ กำลังโหลดแบบ Full เดี๋ยวจะลองทำตามที่แนะนำนะครับ

satornarm
8th July 2014, 15:41
ผมว่าคุณกลับไปอ่านคำถามผมก่อนดีกว่า ผมถามหาวิธีแก้ครับ ไม่ได้ว่าเถื่อนไม่ดีอย่างนู้นไม่ดีอย่างนี้ เข้าใจอะไรผิดหรือป่าว
ผมว่าคุณน่ะแหละครับ เข้าใจผิดอ่านของเค้าดี ๆ ก่อน เค้าก็พูดถูกของเค้านี่ ใจเย็น ๆ อ่านแล้วตีความให้แตก

ปล.ผมว่าโหลดตัว Full เลยดีกว่า ถ้าเกิดติดอะไรก็ลองลงโปรแกรมที่มันต้องการ ที่แถมมาให้ใหม่ออีกรอบดี

headshot deluxe
8th July 2014, 15:55
เข้ามาดูคนทะเลาะกัน

จริงๆ แล้ว เวลามีปัญหาคนเขาก็ถามในกระทู้ที่ให้โหลดเกมนั่นแหละครับ ทำไมมาถามในนี้ล่ะ

wanloveea
8th July 2014, 15:56
เฮ้ย ๆ ไหงกลายเป็น มาม่าสด ไส่ไข่ ไปซ่ะได้

ป.ล. ผมไม่รู้ครับถ้ามันลงไม่ได้ลองถามคุณ Ramis ดูสิว่าเขาลงได้ไหม
ป.ล.2 ผม Full เล่นได้ครับ (ผมคนเถื่อน)

BaBy.Miloz
8th July 2014, 21:40
เข้ามาดูคนทะเลาะกัน

จริงๆ แล้ว เวลามีปัญหาคนเขาก็ถามในกระทู้ที่ให้โหลดเกมนั่นแหละครับ ทำไมมาถามในนี้ล่ะ

http://image.free.in.th/v/2013/iu/140708094038.jpg (http://pic.free.in.th/id/495af144d6668847a2e9791a506ec142)

ผมทำตามคำแนะนำครับ ถ้าถามแล้วไม่รู้คำตอบ ก็ดูแล้วผ่านไปก็ได้ครับ

GuY_NoOpPeR
8th July 2014, 21:54
โหลด full ครับเล่นได้ชัว

ไม่รู้จะมาพูดเเท้เถื่อนทำไม รู้ว่าเดี๊ยวก็ต้องทะเลาะเคืองกัน :o

alonedevil
8th July 2014, 22:01
ซื้อ กลองเลยครับ มีปัญหาเคลมได้ ถาม Technical ได้

ajujajijajuj
9th July 2014, 23:10
โหลดตัวเต็มลองดูครับ อัพเดทด้วย แล้วก็ลงแคล๊ก จริง ๆ DLC ไม่ต้องลงก็ได้ครับ อาวุธมันไม่ค่อยช่วยอะไรเท่าไหร่

markza03
10th July 2014, 19:41
ถึงที่นี่จะเป็นแหล่งโหลดเถื่อน แต่ที่นี่ไม่สนับสนุนการให้ความช่วยเหลือกับผู้ที่โหลดเถื่อนหรอกครับ เพราะท่านได้เลือกที่จะโหลดเถื่อน ท่านก็ต้องยอมรับและแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น มีปัญหาเองก็ต้องแก้ไขเองครับ ถ้าไม่อยากเจอปัญหากวนใจก็ไปซื้อแท้เล่นแทนครับ
ปล. เราแค่ให้การสนับสนุนกับของลิขสิทธิ์เท่าที่กำลังทรัพย์ที่มี

เอ่อทำไมผมอ่านแล้วมันแปลกๆแฮะ เพราะอะไรเพราะกระทู้ขอความช่วยเหลือมันก็มีเยอะมากเลยนะครับ(ทั้งแท้และเถื่อนเต็มไปหมด) แล้วก็เห็นเขาช่วยตอบเยอะแยะไปหมดเหมือนกัน เล่นบอร์ดนี้มาตั้งแต่ ม.3 ตอนนี้เรียนมหาลัยละ เอาจริงๆผมพึ่งเห็นคนตอบแบบนี้นะ
ผมก็ไม่เถียงหรอกครับว่าโหลดเถื่อนไม่มีสิทธิ์พูดอะไร แต่แบบนี้ผมว่ามันก็เกินไปนะ
สนับสนุนผมสนับสนุมอยู่แล้วครับ ก็อย่างที่ท่านบอก ตามกำลังทรัพย์ผมมีผมก็ซ์้อไม่มีก็โหลดเอา ที่ท่านพูดมันก็ถูกครับผมไม่เถียง ไม่เถียงเลยเพราะมันคือเรื่องจริงเหมือนกัน
แต่บางทีเรื่องแค่นี้ ก็ช่วยๆกันไปก็ได้ครับ

อย่าดราม่านะครับ ความคิดท่านก็ถูกเหมือนกัน เพียงแต่ผมอยาก แสดงความเห็นมั่ง