PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามนักเที่ยวทั้งหลายหน่อยครับ เกี่ยวผับ,เทค ( 20+ )

L4ST7T4ND
8th July 2014, 20:49
ก่อนอื่นเลยนะครับ ผมไปผับแถวทองหล่อซอย 10 ครับ จะเข้าไปตอนสี่ทุ่ม ออกประมาณตีหนึ่งตีสอง

:ask

1. ผมอายุ 20 ตุลานี้ ( ตอนนี้ 19 จะไปผับอาทิตยนี้ ) ผมเข้าได้มั้ยครับ ( หลายคนบอกว่าได้ แต่ก็มีบางส่วนบอกว่าไม่ได้ )

2. ผมเป็นคนที่นานๆทีเที่ยว นี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเพราะจุดประสงเฉพาะครับ ( ไม่มีอะไรมากครับ ฟังเพลง เผอิญ DJ มาจากต่างประเทศ )

3. ผมไปคนเดียว เลยกลัวเกร็ง ผมไปอยู่นั่งๆตามบาร์ได้มั้ยครับ หมายถึงเก้าอี้ที่ติดบารอะ ผมไปนั่งๆ ไปแช่ๆแถวนั้นได้ใช่ไหม

4. ขอเทคนิคเอาตัวรอดเวลาโดนเช็คหน่อยครับ หมายถึง เรื่องผุ้ญ หรือ โดนหาเรื่องอะไรแบบนี้

ข้ออื่นๆ นึกไม่ออกอะครับ ไว้จะมาอีดิทถามอีกนะครับ แค่นี้ก่อน

// ขอบคณครับ

ฤดูร้อน
8th July 2014, 20:58
ผมอายุยังไม่ถึงก็เข้าได้เลย ถ้าไม่ตรวจบัตรอะนะ 55555
ไม่ต้องกลัวหรอกครับ หรือจะชวนเพื่อนไปหน่อยก็ได้ครับ
ไม่เกร็งหรอกครับ ไปคนเดียวไปนั่งกินชิลๆก็ได้ หรือถ้าคุณเมามันจะเต้นเองอัตโนมัติ 5555

Fairy
8th July 2014, 21:00
สั้นๆ เข้าห้องน้ำถ้ามีพนักงานยืนอยู่แถวนั้นห้ามใช้โถ่เหยี่ยวให้ไปเหยี่ยวในส้วม

kingcesar
8th July 2014, 21:00
อายุ 20 อะเข้าได้ ให้ดูบัตรแค่นั้นเขาก็ให้เข้าแล้ว อย่าเอาอาวุธเข้าไปก็พอ
ไปคนเดียวและฟังเพลงเฉยๆ ก็ไปนั่งที่บาร์นั่นแหละ ถูกแล้ว นั่งคุยกับบาร์เทนเดอร์ไป
ผมก็ชอบไปผับที่เขาเต้นกัน แต่ผมไม่เต้นหรอก นั่งดูเฉยๆ นั่งบริเวณบาร์ คุยกับคนอื่นไป(ถ้าไปคนเดียวอะนะ)
ไปคนเดียวอย่าดื่ม ชนิดแรงนะครับ เลือกดีกรีอ่อนๆหรือไม่ก็ควบคุมตัวเองให้ได้ อย่าให้เมาหัวทิ่มพื้น
ไม่งั้นของหายครับ เขาใจดีลากคุณไปส่งโซฟา ไปส่งตามล็อบบี้โรงแรม แต่เขาจะฉกของคุณไปหมดก่อน
ไม่ค่อยมีหรอก เคสที่ลากไปเข้าโรงแรมและหลอกว่าโดนข่มขืนตอนคุณเมาอะ นั่นละคร ของจริงถ้าเขาไม่รู้จัก
ว่าคุณรวยมากล้นฟ้า และมาผับคนเดียว อยา่งมากเขาก็แค่ฉกของคุณ กระเป๋าตังค์ โทรศัพท์ แค่นั้น ตอนที่คุณเมาไม่มีสติอะ
ระวังเรื่องนี้ดีๆ

ข้อ 4 ผมไม่ทราบแฮะ ไม่เคยมีเรื่องด้วย แต่คิดว่า แค่ไม่ไปสบตา หรือทำหน้าตาเหรอหรา กวนโอ๊ยคนอื่นก็พอแล้วมั้งครับ

xxllollxx
8th July 2014, 21:01
สั้นๆ เข้าห้องน้ำถ้ามีพนักงานยืนอยู่แถวนั้นห้ามใช้โถ่เหยี่ยวให้ไปเหยี่ยวในส้วม

เพราะอะไรครับ ฮื้มมมม

ballba
8th July 2014, 21:02
บางที่จะตรวจบัตร บางที่ไม่ตรวจอะไรเลย และบางที่ดูหน้าตาแทนอายุครับ 555+

NNP9MR
8th July 2014, 21:02
1. ผมอายุ 20 ตุลานี้ ผมเข้าได้มั้ยครับ - ถ้าอายุ 20ปรกติเข้าได้
2. ผมเป็นคนที่นานๆทีเที่ยว นี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเพราะจุดประสงเฉพาะครับ - ประโยคบอกเล่า หรือคำถาม
3. ผมไปคนเดียว เลยกลัวเกร็ง ผมไปอยู่นั่งๆตามบาร์ได้มั้ยครับ หมายถึงเก้าอี้ที่ติดบารอะ - ได้นะ
4. ขอเทคนิคเอาตัวรอดเวลาโดนเช็คหน่อยครับ หมายถึง เรื่องผุ้ญ หรือ โดนหาเรื่องอะไรแบบนี้ - พยายามมีสติให้มาก

Patrenko
8th July 2014, 21:07
20 นี้เข้าได้เเล้วนะครับ แต่กลัวอย่างคือนั่งคนเดียวเวลาตำรวจลงร้านคนในร้านมันจะว่าคุณเป็นหมาตำรวจนั้นเเหละปัญหา

แต่ถ้านั่งบาร์นี้ไม่ผิดสังเกตุนะปกติผมว่าได้อยู่ แต่เปิดโต๊ะนั่งคนเดียวนั้นเเหละผิดสังเกตุ

Volcanus
8th July 2014, 21:10

ระวังเด็ก ซั๊บโหยว สินะ - -

]J[okeR
แต่งตัวเซอๆไปเลยจะได้ดูแก่อีกนิด 55555

L4ST7T4ND
20 นี้เข้าได้เเล้วนะครับ แต่กลัวอย่างคือนั่งคนเดียวเวลาตำรวจลงร้านคนในร้านมันจะว่าคุณเป็นหมาตำรวจนั้นเเหละปัญหา

แต่ถ้านั่งบาร์นี้ไม่ผิดสังเกตุนะปกติผมว่าได้อยู่ แต่เปิดโต๊ะนั่งคนเดียวนั้นเเหละผิดสังเกตุ

ตอนนี้ 19 ครับบ แต่ก็ได้ใช่มั้ยครับ

MOSTZAJUNG
8th July 2014, 21:11
เพราะอะไรครับ ฮื้มมมม

มันจะมานวดให้ข้างหลังแล้วต้องให้ตังมันครับ จำได้ตอนนั่นผมเมา ผมบอกขอบคุณพี่และก็เดินออกมาเลย มันก็ทำหน้างงๆ

L4ST7T4ND
8th July 2014, 21:11
เด็กสับเยี่ยวครับ จะมานวดเราตอนฉี่ แต่จะไม่ให้เงินก็ได้ แต่ผมให้ตลอดแหละ บาทสองบาท ตลกดี ฮ่าๆ

Patrenko
8th July 2014, 21:58
19 นี้ต้องเเล้วแต่นะครับว่าการ์ดเขาจะผ่อนผันให้เข้าไปได้ไหมเพราะบางที่ก็เคร่งเหมือนกัน แต่ผมว่ามีคนดังมาก็น่าจะจ่ายให้ตำรวจเรียบร้อยเเล้วมั้งครับจะได้ไม่มากวนงาน

nakiann123
8th July 2014, 23:26
ผับไม่เคยนั่งเลยครับ

เคยนั่งแต่ Bar & Bistro

กินเท่าไหร่ ก็ไม่เคยเมาหัวทิ่มกลับบ้าน มากสุดพักแค่ 15 นาทีค่อยขับรถกลับ

ปล. ในที่นี้ไม่ได้พูดถึงเหล้าพื้นฐาน เบียร์พื้นฐานหรือค็อกเทลธรรมดาๆนะแจ๊ะ

kuyyy
8th July 2014, 23:37
ง่ายๆนะกินให้เมา+เยี่นวให้สุด หายเมา 100%

blackcool4
8th July 2014, 23:55

ที่ให้เข้าส้วนเพราะพนักงานจะเข้ามาข้างหลังคุณแล้วจะนวดเอาผ้าร้อนมาด้วยบางที เดียวจะตกใจ ถ้าไปบ่อยๆก็บอกว่าพี่ไม่ต้องครับ
ไปคนเดียวเมาตายแน่นอนครับยิ่งครั้งแรกด้วย เพราะคุณจะไม่มีใครคุยด้วย คุณก็จะยกเหล้าเข้าปากอย่างเดียว นั้นแหละเมาแน่ๆ
ผมไปไม่เคยมีเรื่องเลย เราต้องรู้ตัวเองครับอย่างให้เหล้ามันกินคุณ เดินไปโดนใคร ชนใคร ก็บอกเข้าไปแบบสุภาพๆว่า พี่ผมขอโทษน่ะครับ ไม่ว่าชนเด็กหรือผู้ใหญ่
มีใครเดินมาชนเรา หรือเหยียบเท้าเรา เขาขอโทษเรา เราก็ตอบเขาไปแบบสุภาพว่า ไม่เป็นไรครับ

bank9398
9th July 2014, 00:52
ถนนสีลม ซอย อะไรจำไม่ได้ครับ
อยากให้ไปที่นี้มากกว่า แต่ ระวังเข้าผิดซอย
เจอผับเกย์นี้แย่นะครับ
ปล.แรกๆ หาเข้า ผับที่วัยทำงานไปเยอะ ๆ(รุ่นลุงป้า30+) พอชินแล้วค่อยไปอีกที ตามสเต็ป ตามระดับ ตามวัย
ปล.2 แนะนำ ถนนศรีนครินทร์ ที่ อิชชี่ (ITCHY) อ๊อฟโรล 4x4 Roman(ต้องเป๋าตุ้นหน่อย) แต่งตัวดี ๆ มีฐานะ เขาก็ให้เข้าแล้วครับ

FakeYim
9th July 2014, 01:01
1. ผมอายุ 20 ตุลานี้ = น่าจะได้ไม่แน่ใจ

2. ผมเป็นคนที่นานๆทีเที่ยว นี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเพราะจุดประสงเฉพาะครับ = ไปครั้งแรกไม่ลองชวนเพื่อนไปด้วยอะครับ ปกติผมไปน้อยสุดก็ไปกันสองคน คนเดียวไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่

3. ผมไปคนเดียว เลยกลัวเกร็ง ผมไปอยู่นั่งๆตามบาร์ได้มั้ยครับ หมายถึงเก้าอี้ที่ติดบารอะ ผมไปนั่งๆ ไปแช่ๆแถวนั้นได้ใช่ไหม = ในผับหลังๆเขาจะเอาเก้าอี้ออก ในนั่งเล่นไม่มีที่นั่งแถวบาร์ต้องไปยืนเอาแต่ไปคนเดียวได้ไม่เป็นไร (ชอบเจอเสนา หอยมายืนกินเหล้าแถวบาร์ในนั่งเล่นคนเดียวบ่อย) ส่วน Funky Demo Muse ไม่แน่ใจว่าตรงบาร์มีเก้าอี้ป่าว แต่ Funky ถ้าจำไม่ผิดเข้าไปด้านในผับรู้สึกไม่มี

4. ขอเทคนิคเอาตัวรอดเวลาโดนเช็คหน่อยครับ หมายถึง เรื่องผุ้ญ หรือ โดนหาเรื่องอะไรแบบนี้ = ปกติไปไม่เคยเห็นคนมีเรื่อง ผับทองหล่อคนไม่ค่อยมีเรื่องกัน ยกเว้นคุณจะไปจีบแฟนชาวบ้าน - -*

otakuoz
9th July 2014, 01:12
เวลาเยี่ยวโถอย่าให้เขาสับหลังน๊าาาาา มันเลอะ อันนี้จากประสบการณ์ส่วนตัว(****จะสับแรงไปหนายยย มันสะบัดหมดแล้วววว -0- )

แต่ไม่แน่ใจว่า เขาจะให้เข้ารึเปล่า แต่อาจจะเข้าได้

วิธีเอาตัวรอดหรอออ อืมมมมม เกียร์หมา ครับ = ="
ปล.ไม่ได้ป๊อดนะ แค่เซฟตัวเอง ใครชักปืนรึอะไรยังไง โกยครับ = =" ไม่ก็หาที่หลบ

หนุ่มหน้าหวาน
9th July 2014, 01:19
ไปคนเดียวผมว่าลำบากนะ อย่างต่ำต้องไปสองคนอะถึงจะสนุก

diawnaja
9th July 2014, 22:45
ไปคนเดียวท้าทายดีนะผมว่า เผลอๆได้หญิงติดมาด้วย