PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : summoner war ใครมีแบบ Mod ขอหน่อยครับ

RedNova
14th July 2014, 18:19
หามาเป็นเดือนไม่เจอเลยอะ เจอแต่อะไรก็ไม่รู้

familytar1
14th July 2014, 18:49
มันไม่มีหรอกครับ เป็นเกมส์เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตแบบreal time ไม่ใช้หรอ
อยากได้เพรชสินะครับเกมส์นี้เล่นทุกวันก็ได้แล้วเพรชหาง่ายมาก อาทิต1ผมซื้อ standard pack มาเปิดตลอดอะครับเพราะมันหาได้เรื่อยๆเลย

7spiritless
14th July 2014, 19:00
มันไม่มีหรอกครับ เป็นเกมส์เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตแบบreal time ไม่ใช้หรอ
อยากได้เพรชสินะครับเกมส์นี้เล่นทุกวันก็ได้แล้วเพรชหาง่ายมาก อาทิต1ผมซื้อ standard pack มาเปิดตลอดอะครับเพราะมันหาได้เรื่อยๆเลย

มีครับ มีตัวปรับดาเมจ,เร่งspd

RedNova
15th July 2014, 00:16
ครับ จริงอยู่ที่อยากได้เพชร แต่พออัพแพทใหม่มานี่ที่เล่นไว้เป็นบ้านใครไม่รู้ บ้านเราจะเวล 16 แล้ว หายซะงั้น เก็บสะสมเพชรมาได้เกือบ 500 ยังไม่ได้ใช้เลย มอนที่ปั้นหายเรียบ คิดอยู่จะเริ่มใหม่ รึ เลิกเล่น. แต่ตอนนี้ลบไปแล้ว. Mod ที่เจอแค่ดาเมจ กว่าจะถึงด่านที่ได้รูน+ สปีดมาคงอีกหลายวัน ไม่รู้ว่ามีแบบ*exp ไหม? เกมนี้สนุกดีนะ

bigza500
15th July 2014, 20:06
mod x dmg ขอหน่อยครับ