PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามฃื่อหนัง

abandon123
17th July 2014, 09:45
เนื้อเรื่องเกี่ยวกับบริษัทรถไฟ 2 ค่าย
แล้วมีบริษัทผลิตเหล็กเพื่อเอามาทำรางรถไฟใหม่
แข่งขันกัน
เรื่องของโลกหน้าด้วย เป็นหนังภาคต่อครับ
มันมีประเด็นที่ว่า คนที่เก่งๆๆในเมืองนั้นจะหายตัวไปทีละคน โดยถูกไอ้โม่งคนหนึ่งจับตัวไป
โปสเตอร์หนังเป็นผู้หญิงใส่ชุดเซ็กซี่ ยืนอยู่ ฉากหลังเป็นเหมือนหอไอเฟล
ชื่อเรื่องมันค้ลายๆว่า Clould.... ทำนองนี้

ภาคที่ 2 ตอนจบมันเครื่องบินตก แล้วตัวเอกของเรื่อง (ผู้หญิง) ก็เจอกับคนที่ตามหา จบตอน*

คือมันยังไม่จบน่ะครับ เลยอยากดูภาคต่อ แต่จำชื่อหนังไม่ได้ :sweat

mybill
23rd July 2014, 04:09
เรื่อง Atlas Shrugged ป่าวครับ :dance

abandon123
23rd July 2014, 09:00
เรื่อง Atlas Shrugged ป่าวครับ :dance

ใช่ครับ ขอบคุณมาก :cool: