PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรม adobe after effect cs4 แบบตัวเต็มหน่อยครับ

metal_dragon
11th July 2011, 15:18
ใครจะมีแล้วอัพลงให้ได้บ้างจะเป็นพระคุณอย่างมหาศาล
เพราะว่า ผมไปหาโหลด ทั้ง ใน Google แบบล้างเผ่าพันธ์ มาแล้ว พบว่า โหลดอะโหลดได้ แต่ไฟล์เสียตลอด
แล้วมันไม่ได้ใส่ เรคคอด ไว้กู้ข้อมูลไม่ได้
และ พวก ที่มีให้โหลด 9ไฟล์ของมีเดียไฟ ในGoogle ไม่ต้องเอามานะครับ เน่า ทั้งลาปเป็ด เมก้าอัพโหลด ฮอทไฟล์ ฯลฯ

ใครพอจะมีแล้วอัพลงให้ได้มั่งมัยครับ
ปล.adobe after effect cs4 เท่านั้น

adobe after effect cs4 portable ไม่เอานะครับ

ขอบคุณครับ