PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ FIFA หน่อยครับ (ของแท้)

vee191
19th July 2014, 10:50
คือผมอยากทราบว่า ถ้าเราซื้อแท้มานี่ มันอัพเดทตลาดนักเตะ รองเท้า ฯลฯ ให้เราเลยใช่ไหมครับ ผมไม่เคยซื้อเกมส์บอลแท้ซะที ผมเห็น FIFA 15 น่าเล่นมากๆเลย ยอมรับว่าเล่นแต่เถื่อน แต่ต่อจากนี้ผมอยากจะซื้อแท้เกมส์บอลแล้วน่ะครับ ผมเล่นแต่ PES แล้วโหลดๆแพทมา แต่ FIFA ไม่มีให้โหลดแพทแบบ PES ตามเว็บ ผมก็เลยคิดว่าถ้าซื้อแท้มันคงจะอัพเดทให้เราอัตโนมัติเลย ใช่รึป่าวครับ ขอบคุณครับ :thank