PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การที่ทำไม่เป็นและโดนเลิกผมผิดด้วยหรอT-T

ONE OK ROCK
19th July 2014, 13:45
http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=232067

จากกระทุ้บน ผมคุยกะเค้าๆบอกตรงๆไม้อ้อมค้อมมาว่า

(ผมถาม) แต่ตัวกับไปคบแฟนเก่าเห็นว่าดีกว่า เพียงแค่เพราะเค้า ไม่ได้ทำในสิ่งนั้นนะหรอ

(แฟนตอบ)

ช่าย

รุตัวไว้ละกัน

ไม่อยากอ้อมค้อมละ

รำคาน

อุส่า ไม่พูดนะ

บอกเรยว่า เรื่องแบบนั้น

กูต้องดารมากที่สุด

ทำให้ไม่ได้ ก้อพิจารณาตัวเองเหอะ

กูต้องการแค่เนี่ยแหละ

ผมอยากจะบอกว่าครั้งแรกที่ผมทำไม่เป็นผมผิดมากเลยหรอครับ ทั้งๆที่ผมก็พยายามหัด แต่กับมา รังเกรียจผม เลิกกับ ผมเพราะ เหตุผล แค่นี้หรอ T-T ผมไม่รุ้ว่าเค้าคิดยังไงกับความรัก ในทุกๆสิ่งที่ผมทำเพื่อเค้า ยอมเสียสละ ทุกสิ่ง ทุกคืน นอนกับ เค้า ผม ให้เค้าห้มผ้า ตลอดเวลา แต่ตัวผม ต้องเสียสละ นอนหนาว ตัวสั่น!!! เพียงเพราะอยากให้แฟนผม อบอุ่น แต่ผมขอหนาวแทน! และแค่ได้นอนกอดเค้าก็แค่นั้น ผมจะพูดยังไงเค้าก็ไม่รับฟัง กลับไปคบกับแฟนเก่าแล้วT-T ทั้งที่ผมไม่เคยทำให้เค้าเสียใจ แต่แฟนเก่าเคยทำให้เค้าต้องร้องให้ไม่รุ้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง แต่บอก ทำให้มันมีความสุขได้ เพราะเรื่อง นั้น เรื่องเดียว

ILoveJKG
19th July 2014, 13:53
นายมันอ่อนหัดเอง คุยFacebookกันได้เดือนนึง นัดเจอกันแล้ว นอนด้วยกัน มีจงมีจูบ มีผู้หญิงดีๆที่ไหนเขาทำแบบนี้กันบ้าง? ผมแนะนำให้นะ นายยังเรียนอยู่ ก็ตั้งใจเรียนไปให้จบ จะได้มีงานมีการทำดีๆ ไอ่เรื่องรักๆใคร่ๆไว้ค่อยว่ากันภายหลังจะดีกว่า
ปล. จำไว้เป็นบทเรียนละกัน โดนผู้หญิงหลอกแค่นี้มันไม่ตายหรอกครับ!!!

Mokocchi
19th July 2014, 14:28
อย่าคิดมากเลยค่ะ ผู้หญิงบนโลกนี้มีอีกมากมาย
ชีวิตยังอีกยาว ตั้งใจเรียน ตั้งใจทำงาน เดี๋ยวสิ่งดีๆก็ผ่านเข้ามาเองล่ะค่ะ
ส่วนอะไรที่ผ่านไปแล้ว จบไปแล้ว ก็เก็บเป็นประสบการณ์ชีวิตไป

ถ้าหยุดคิดไม่ได้จริงๆ ก็คิดซะว่าคนที่ปล่อยเนื้อ ปล่อยตัว ง่ายๆแบบนี้ จะสามารถมาเป็นแม่ให้ลูกเราได้จริงๆหรอ

ONE OK ROCK
19th July 2014, 14:40
(ด่าผม) สารพัด บอก คนซื่อๆ แบบ ผมใครเค้าจะเอา กูก็ไม่เอาคนนึง เรื่องแค่นี้ทำไม่ได้ จะทำอะไรกิน ถึงกูจะเอาก็เอาไม่ลงจริงๆ บอกตรงๆ ไม่ได้รักไม่ได้ชอบตั้งแต่แรก ทำอะไรก็ไม่เป็น ที่ทำไป ที่จูบก็เพราะ ทำไปงั้นและ ไม่ได้คิดอะไร รุ้ไว้ด้วยว่า สิ่งนั้น กูต้องการมากที่สุด คนอย่างนี้ไม่มีผุ้หญิงคนไหนเอาเป็นพ่อคนหรอก T-T

นี่คือคำสุดท้ายที่เค้าด่าผมว่าผม หาว่าผมโง่ และผมไม่พูดอีกเลย จนเข้าไปในเฟช เค้าบอก เปลี่ยนเฟช ใหม่แล้วนะเพื่อนๆ ให้มาที่เฟชนี้..... ผมคิดว่าตัวผมผิดหรอ ที่ ผมเป็นคนซื่อ มีsex เพื่อเค้าก็ทำไม่เป็น ไม่ลอง มาแค่ ช่วยตัวเค้า ช่วยตัวเอง แบบนั้นทำเองก็ได้ เค้าบอก ตั้งแต่ผมอายุ 15-21 ผมไม่เคยเจอคนที่รักผมจริงๆเข้าใจด้วยเลย ทั้งที่ผมทุ่มเทเพื่อคนที่รักตลอด ไม่เคยทำให้เสียใจ แต่เค้า กับ เห็น แฟนเก่ามีค่ากับไปคบ เพียงเพราะให้ความสุข มี sex ได้ทุกวันงี้หรอครับT-T

คนนึงๆที่พยายามทุ่มเท่ทุกอย่างทำเพื่อสิ่งที่ตัวเองรักและพยายามทำให้ได้ถึงแม้วันนี้จะพลาดไปแต่วันต่อไปก็จะทำให้ดียิ่งขึ้น แต่เพราะการที่ผมเจอเค้า 4วัน และ ทำเรื่องนี้ไม่ได้ T-T ผมผิดใช่มั้ย ผมมันไม่ใช่ผุ้ชายหรอ ถึงขนาดด่า ผม ไม่มีใครจะเอาผม ว่าผมเป็นคน ซื่อ!!! แบบนั้นแบบนี้

PeoPleWithNoName
19th July 2014, 14:47
ยอมถอยออกมา ปลงและทำใจเถอะครับ "ชีวิตแค่โดนทำร้าย"

kiraraoo
19th July 2014, 14:54
การทำเรื่องแบบนั้นมันยากตรงไหนครับ ถ้าไม่เคยทำมีโอกาศแล้วดันไม่ยอมทำอีกแล้วมันคงจะเป็นหรอกครับ มีEXPมากองตรงหน้าแล้วไม่ยอมเก็บเลเวลมันไม่อัพนะครับ

ถึงจะเป็นคนดีแค่ไหนก็ตามถ้าเขาให้ท่าขนาดนั้นแล้วไม่เอาไม่ทำ เป็นใครก็คิดแล้วครับว่าเป็น...แน่ๆ ผู้ชายอ่อนหัดไม่มีใครเขาเอาทำพันธ์ุหรอกครับ ลองมองในมุมมองของผู้หญิงดูครับผู้ชายที่ตอบสนองเราไม่ได้จะเอาไปทำมะเขืออะไรได้ครับ ความรักอย่างเดียวมันไม่พอครับสำหรับชีวิตคู่ รักแล้วไม่YEDผมว่ามันยังไม่สุดนะครับ

อย่าคิดว่าผู้หญิงจะมีให้เลือกมากมายครับ การที่ใครสักคนเข้ามาในชีวิตเรามันไม่ใช้เรื่องง่ายๆนะครับ ผู้หญิงมีหลายประเภทแล้วต่างคนก็ต่างนิสัย ถ้าเราไม่รู้จักปรับตัวให้เข้ากับผู้หญิงแต่ละประเภทมันคงจะอยู่กันไม่ได้แน่นอน สุดท้ายก็อกหักอย่างที่เห็น

manglove
19th July 2014, 14:56
ผมบอกได้คำเดียวเลิกตัดใจลืมมันไปซะนะน้องชาย กับผู้หญิงแบบนี้

ปล.ผู้หญิงแบบนี้ต้องเจอกับผมจะกระแทกให้ถึงสวรรค์เลย :o เรื่อง sex มันอยู่ในสายเลือด :o

Mcarmy
19th July 2014, 15:09
ฮ่าๆ ถ้าเป็นผม นี่ จัดหนักๆเลย ชอบจังเลยผู้หญิงอยากได้ Sex นี่ ฮ่าๆ :o ผู้ชายได้ Sex กี่ครั้งยิ่งเป็นประสบการณ์ แต่กับ ผู้หญิง ได้ครั้งเดียวเสียแล้วเสียเลย เค้าว่าพระกล่าวไว้งี้นะ
แต่ โลกสมัยนี้มันมั่วไปหมดละ ในอนาคต ต้องมี ข่าวผู้ชายโดนผู้หญิง ข่มขืนแหงมๆเลย ฮ่าๆ นึกแล้วฮา ตอนที่ผู้ชาย นั่งห้องให้ ฮ่าๆ ฮาได้อีก
แต่ก็แปลกเนอะ นึกว่าจะเป็นฝ่ายชายที่อยากมี Sex จขกท. นี่มาแปลก

kenchinz
19th July 2014, 15:09
สงสัยนายจะพระเอกไปหน่อย ผู้ ญ คงชอบแบบโฉดๆๆ 555 ไม่เป็นไรนายไปเก็บเวล สกิลก่อน ทิ้งไปสักระยะค่อยไปคุยใหม่ เดี๋ยวก็ทิ้งแฟนเก่ามาหาแฟนเก่ากว่า 5555

nuninza15
19th July 2014, 15:11
รักที่แท้จริงไม่จำเป็นต้องมี sex ทุกวัน (แล้วคุณจะบอกว่าโคตรเบื่อ) แค่ได้อยู่ด้วยกัน สนุกด้วยกัน ร่วมฝ่าฟันด้วยกัน ก็เพียงพอแล้ว

AUSTIN
19th July 2014, 15:11
ดีครับ ดีแล้วที่เค้าไปจากคุณ ผู้หญิงเลวๆแบบนั้นน่ะไปดีแล้วครับคนอย่างเธอผมก็ขอบอกเลยว่ามีไว้ทิ่มอย่างเดียวไม่มีใครจะเอาทำเมียจริงๆหรอกครับนิสัยแบบนี้น่ะ

por
19th July 2014, 15:23
คนเรามีความต้องการนั้นไม่ผิด แต่ถ้าต้องการขนาด นี้(คบแปปๆ) แถม ไม่เอาแล้วบอกเลิก ผมว่าปล่อยคุณตัวไปเถอะครับ เอาทำเมียไปก็เสีย ค..ย 555

อีกอย่างถ้าคนมันรักกันจริงๆ เด๋วมันก็มีกันเองนั่นแหละ ไม่ต้องขอด้วยซ้ำ ถึงเวลาเด๋วได้จัดเอง ถือว่านายโชคดีแล้วถ้า สมมุติได้เมียงี้ซวยทั้งชาติ(เผลอๆไม่ถึงชาติ เป็นเอดส์
ตายก่อนอีก

ปล.ถ้านายเกิดมายังไม่รู้ใจแตกคืออะไร....ทีนี้นายคงเข้าใจละนะหญิงใจแตกคืออะไร ถ้าเจอกรุณาอย่าเอาทำเมีย

dragonball-0
19th July 2014, 15:28
ความเห็นส่วนตัวนะ เวลาคบผู้หญิงคนไหนแล้วผู้หญิงให้ท่าผู้ชายก่อนนะ 90% แม-่รง เ-ี้ย อย่าไปสนมันเลยครับ ผู้หญิงดีๆเค้าไม่อ่อยผู้ชายก่อนหรอก
ถ้าจะหาผู้หญิงที่ดีจริงๆนะ ต้องมองนานๆครับ อยู่ด้วยแล้วคุยกันรู้เรื่อง เฮฮากันได้แบบเพื่อน มีความสุขด้วยกันได้โดยไม่จำเป็นต้องคิดถึงแต่เรื่องใต้สะดือ
ถ้าคุณเจอแบบนั้น รีบคว้าไว้เลยครับ อยู่กันไปยาวๆ

อย่าไปเสียใจที่เราทำดีไปแล้วเค้าไม่เห็นค่าครับ เพราะถ้าคุณทำดีไปเรื่อยๆผมเชื่อว่าซักวัน คุณก็ต้องเจอคนที่ใช่แน่นอน

เอาใจช่วยครับ ขอให้คุณได้เจอคนดีๆที่เห็นค่าของคุณ

por
19th July 2014, 15:37
รักที่แท้จริงไม่จำเป็นต้องมี sex ทุกวัน (แล้วคุณจะบอกว่าโคตรเบื่อ) แค่ได้อยู่ด้วยกัน สนุกด้วยกัน ร่วมฝ่าฟันด้วยกัน ก็เพียงพอแล้ว

ตามนั้น คบปีแรกนี่ จัดกระหนั่ำ 3 ปีให้หลัง เดือนละ ทีพอ 5555+(เป็นทุกคู่เชื่อผมเถอะ) อย่างที่ข้างบนบอก โครตเบื่อ 555

หาคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจดีกว่า ดูหนังฟังเพลงเฮฮาปัญญาอ่อน ไปวันๆด้วยกัน(แถมเกรียนฮอนอีกแฟนผมอนาถใจ)

อย่าคบใครซักคน แค่คำว่า อยากเอา....

482566789
19th July 2014, 23:54
ไม่ได้ว่านะครับ เเต่ว่ารักเเท้จริงๆไม่ได้อยู่ที่ความรักครับ เเต่อยู่ที่ว่า ตอนอยู่บนเตียงเราให้ความสุขกับคนที่เรารักได้มากเเค่ไหน นี้คือเรื่องจริงครับ
#คู่รักหลายต่อหลายคู่ที่มีปัญหากัน ก็เพราะว่าเติมเต็มให้กันเต็นอยู่บนเตีงไม่ได้ครับ (ไม่ได้บอกนะว่าทั้งหมด)

anamisis
20th July 2014, 00:12
รักแท้ แพ้ลงลิ้น

DeadCarnival
20th July 2014, 00:34
เลิกเสียใจแล้วก็ตอกกลับไปบ้างเถอะครับว่า "ใครเขาจะอยากเอาผู้หญิงร่านๆอย่าง-ึงล่ะ"

ทำใจซะดีกว่าครับ ผู้หญิงทั่วๆไปไม่สมควรทำตัวถึงขนาดนี้ด้วยซ้ำ

misterbeerza
20th July 2014, 00:49
.. ผมโพสไปจะโดนแบนมั้ยวะ

ไปนัดเจออีกรอบ บอกเดี๋ยวจะจัดให้อย่างสาสมใจเลยทีเดียว พอเจอแล้วก็ "ชักเว่าใส่หน้า****โลด หมั่นไส้" ถ้าเขาชอบ เอ็งอยู่กันยาว ฮ่าๆๆ

offerre
20th July 2014, 01:17
ไม่มีหญิงดีๆที่ไหนเขาต้องการอะไรแบบนั้นมากมายหรอกครับ อาจจะมีบ้างก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าอยากจะมีแล้วอีกฝ่ายทำไม่เป็นก็ต้องรู้จักให้โอกาส หรือค่อยๆเป็นค่อยๆไป ไม่ใช่ว่าไม่เป็นก็เลิก

ผู้หญิงแบบนี้ในสายตาผมดูเหมือนว่าเขาผ่านอะไรๆมาเยอะอะครับ เหมือนว่าคบกันไปเพื่อสนองความต้องการในสิ่งนั้นมากกว่าที่จะคบกันเพื่ออยู่ด้วยกันหรอกครับ

ปล่อยเขาไปหาคนที่เอาแต่หมกมุ่นแต่เรื่อง sex เถอะครับ

Pop_PeR
20th July 2014, 20:43
ผู้หญิงอย่างนี้ หาง่ายนะ เหมือนเเค่ผ่านมา เพื่อมีอะไรเเละก็ไป เเต่เราดันไปตกหลุมรักเข้า

ผู้หญิงดีๆ มีอีกเย๊อะครับ ^___^"

skykkss
20th July 2014, 21:06
โลกช่างโหดร้าย -0-

ปล. ผมเพิ่งสิบห้าเองนะเออ บอร์ดนี้เด็กกว่าผมก็มี เรื่องอย่างว่าอย่าโพสต์เยอะเลยครับ 5555+

Synler
20th July 2014, 21:09
ฟังผมนะครับ จขกท. ผมก็เจอแบบนี้มาครับ แต่ของผมนี่ 2 ปี เชื่อมั้ยครับ ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !! คบกันไม่ถึงเดือน เริ่มแล้วครับ แล้วสุดท้ายก็ไปครับ

จำไว้ครับ ผู้หญิงดีๆเขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ก็แค่เล่นสนุกไปวันๆ ต่อไปนี้ มองผู้หญิงก่อนที่จะคบ "ดีดี" นะครับ อย่าเพิ่งรีบตัดสินใจ อย่าเพิ่งหลวมคตัวไปรัก ไปชอบง่ายๆครับ

ปล.ผู้หญิงมีหลายประเภท

first
20th July 2014, 21:43
สวนคำหนักเลย 5555+ ก็อย่างบางกระทู้ ร่านๆแบบนี้ใครจะเอา(แต่ก็มีนะเอาแล้วทิ้ง555+) และอีกอย่างเลิกเหอะ เลิก และหาคนใหม่(ระวังโดนเขาblackmailใส่ละกัน)5555+มีอะไรถามได้ประสบณ์การณ์ไม่เยอะและไม่น้อยไป

sirisuk008
21st July 2014, 00:11
ผมว่าคุณโชคร้าย(สำหรับคุณ)ที่เจอผู้หญิงง่ายเข้าล่ะครับผิดกับคุณที่รักด้วยความจริงใจแต่คุณก็นะจะรู้อยู่แล้วนะคุยกับแปปๆ นัดเจอกันแล้วอะไรแบบนี้ผมว่ามันน่าจะดูออกว่าเขาเป็นคนแบบนี้ ลืมๆไปครับตั้งใจเรียน ทำงานเก็บเงินแล้วหาผู้หญิงดีดีซักคน

ONE OK ROCK
21st July 2014, 01:03
ฟังผมนะครับ จขกท. ผมก็เจอแบบนี้มาครับ แต่ของผมนี่ 2 ปี เชื่อมั้ยครับ ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !! คบกันไม่ถึงเดือน เริ่มแล้วครับ แล้วสุดท้ายก็ไปครับ

จำไว้ครับ ผู้หญิงดีๆเขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ก็แค่เล่นสนุกไปวันๆ ต่อไปนี้ มองผู้หญิงก่อนที่จะคบ "ดีดี" นะครับ อย่าเพิ่งรีบตัดสินใจ อย่าเพิ่งหลวมคตัวไปรัก ไปชอบง่ายๆครับ

ปล.ผู้หญิงมีหลายประเภท

ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !! คบกันไม่ถึงเดือน เริ่มแล้วครับ

ขอบคุณครับอย่างน้อยก็ยังมีคนที่เจอแบบผม ผมนึกว่าผมจะโดนคนเดียว ผมจับใจความที่ท่านโพสได้ตรงที่ว่า ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !!ผมคิดว่าแบบเดียวกับผม 100% ทั้งที่เรารักเค้าทำเพื่อเค้า พาช็อป พากิน ให้ความสบายกับเค้า ทุกอย่าง ยอม เป็นพ่อบ้าน ให้กับเค้าทั้งชีวิต แต่กับเลิกกับเราเพราะ เรื่องนั้น!!!!!!!!!