PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Shaun White Skateboarding ผ่านภารกิจนี้ยังไงครับ

janraiman15
27th September 2011, 13:02
งง กับภารกิจที่มันให้ขึ้นแล้ม สีเขียวๆ พอขึ้นละมันบอกให้กด E แล้วพอถึงฝั่งมันก็ให้มาเริ่มใหม่ งงชิบไม่รู้ทำยังไง ไครเล่นผ่านแล้วช่วยบอกทีครับ

ข้างบนมันขึ้นมาว่า Reset the shaping streets and reach the end

_peerapat_
28th September 2011, 05:49
ให้กด Reset เเล้วไปเหมือนเดิมล่ะมั้งครับ
ผมก็จำไม่ค่อยได้เเล้วสิ
รอเรปล่าง--"

onisuke
28th September 2011, 05:59
อธิบายไม่ถูกอ่ะ แต่มันสามารถรีเซ็ท ราว หรือ ทางสีเขียวได้ เพื่อให้เราไปถึงเป้าหมายที่ต้องการ อย่างราวสีเขียวเมื่อเราไม่ต้องการเป้าหมายที่ต้องการอันนั้นแล้วก็กระโดดขึ้นบนราวแล้วกด E มันจะรีเซ็ทราวให้เราใหม่ ไม่รู้เข้าใจเปล่านะ แต่ลองไปหาใน youtube ดูสิเผื่อจะเข้าใจถึงแม้ว่ามันจะเป็นของ xbox ก็เหอะ - -

janraiman15
28th September 2011, 10:11
ครับ เดียวจะรองถ่ายรูปมาให้ดู