PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับเเก้ยังไง เข้าเกมสตีมเเล้วมันบอกให้ลงใหม่ทั้งที่เมื่อวานยังเล่นอยู่

yokandboss
22nd July 2014, 08:14
ตื้บมากเลยครับ ตอน3 เดือนที่เเล้วเคยเป็นอยู่ เพื่อนผมเลยให้ไปเเอดโฟลเดอมันจาก Library ตอนนั้นก้โอเคเเล้วเล่นได้ เเต่วันนี้ผมจะเล่น dota2 มันบอกให้ลงใหม่ งงมากเลยครับ คือผมจะต้องลงใหม่จริงๆหรอคับ ผมลงมาเเล้วครับ payday2 กับ gta iv ผมไม่อยากลงใหม่อ่าครับ มีวิธีไหม เพราะdot 2 ผมก้เคยลงใหม่ไปครั้งนึงเเล้ว ยังมาให้ลงอีก*_*