PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FIFA 14 ซื้อตัวไม่มาซักที่

gutheniekza00
23rd July 2014, 09:24
ผมเล่นบาซ่า ซื้อซลาตั้น เขาไม่มาซักทีอะครับ ใครมีวิธี่ที่ทำให้ดึงมาง่ายๆช่วยหน่อยครับ

Dreamm
23rd July 2014, 09:40
เพิ่มเงิน + ค่าเหนื่อย ครับ

เวลลาซื้อ สมมุต ผมซื้อ สลาตัน ปารีส เรียก 45 ล้าน ใส่สัก 46 ล้าน + ค่าเหนื่อย ให้เยอะกว่า ปารีส สัก 3 หมื่น + สัญญา 5 ปี และ การันตี ตัวจริง รับรองมาแน่

23rd July 2014, 09:54
ผมทำแล้วไม่มาคือ มันบอกว่าไม่อยากมีวัติร่วมกับทีมเราอะไรอย่างเงียอะครับ ให้ค่าเหนื่อยเท่าไรๆก็ไม่มาอยากรู้วิธีดึงตัวง่ายๆอะครับ

Dreamm
23rd July 2014, 09:57
ผมทำแล้วไม่มาคือ มันบอกว่าไม่อยากมีวัติร่วมกับทีมเราอะไรอย่างเงียอะครับ ให้ค่าเหนื่อยเท่าไรๆก็ไม่มาอยากรู้วิธีดึงตัวง่ายๆอะครับ

ได้ แชมป์ มั่งไหม ครับ อันดับในลีค ดีเปล่า หรือ สโมสรมันไม่ขาย

23rd July 2014, 09:59
ได้ แชมป์ มั่งไหม ครับ อันดับในลีค ดีเปล่า หรือ สโมสรมันไม่ขายสโมสรขายแล้วครับแต่เจ้าตัวไม่มา แชมป์ก็ได้นะครับแต่เพิ่งจบแค่ ซีซั้น แรก อะครับ อันดับลีค 1 ครับ

banfou
23rd July 2014, 10:18
บางทีนอกจากแชมป์นักเตะในเกมเขามีความทรนงและรักทีมตัวเองค่อนข้างสูงครับ ใจไม่อยากมาทุ่มให้ตายก็ไม่อยากมาครับ บางคนก็ซื้อได้ครับยื่นเงินสโมสรยอมแต่จะมามีปัญหาตอนเสนอสัญญา บางคนไม่ได้อยู่ทีมดังอะไรพอเราเสนอสัญญาไปเต็มที่ข้อเสนอสุดยอด แต่นักเตะในเกมก็จะบอกว่าไม่มั่นใจไม่สามารถแบกรับตำแหน่งที่ยื่นให้มา ส่วนสลาตันเท่าที่เล่นมาซื้อไม่ยากครับอยู่ที่ว่าเราเล่นทีมอะไร แชมป์อะไรบ้าง และปัจจัยในทีมมีใครที่เขาเข้ามาแล้วจะทำให้ประสบความสำเร็จ บางบทีอาจจะต้องยื่นค่าเหนื่อต่อสัปดาห์เพิ่มให้สูงและลดปีลงมาอยู่ที่เพดานค่าเหนื่อยของสโมสรด้วยแหละครับ แต่ถ้ายื่นแล้วไม่มาต้องทำใจครับ

banfou
23rd July 2014, 10:28
บางทีนอกจากแชมป์นักเตะในเกมเขามีความทรนงและรักทีมตัวเองค่อนข้างสูงครับ ใจไม่อยากมาทุ่มให้ตายก็ไม่อยากมาครับ บางคนก็ซื้อได้ครับยื่นเงินสโมสรยอมแต่จะมามีปัญหาตอนเสนอสัญญา บางคนไม่ได้อยู่ทีมดังอะไรพอเราเสนอสัญญาไปเต็มที่ข้อเสนอสุดยอด แต่นักเตะในเกมก็จะบอกว่าไม่มั่นใจไม่สามารถแบกรับตำแหน่งที่ยื่นให้มา ส่วนสลาตันเท่าที่เล่นมาซื้อไม่ยากครับอยู่ที่ว่าเราเล่นทีมอะไร แชมป์อะไรบ้าง และปัจจัยในทีมมีใครที่เขาเข้ามาแล้วจะทำให้ประสบความสำเร็จ บางบทีอาจจะต้องยื่นค่าเหนื่อต่อสัปดาห์เพิ่มให้สูงและลดปีลงมาอยู่ที่เพดานค่าเหนื่อยของสโมสรด้วยแหละครับ แต่ถ้ายื่นแล้วไม่มาต้องทำใจครับ และที่สำคัญ สลาตันล้มเหลวกับบาร์ซ่ามาครับเพราะเกมนี้อยู่ที่ตัวนักเตะเองด้วย

23rd July 2014, 10:29
บางทีนอกจากแชมป์นักเตะในเกมเขามีความทรนงและรักทีมตัวเองค่อนข้างสูงครับ ใจไม่อยากมาทุ่มให้ตายก็ไม่อยากมาครับ บางคนก็ซื้อได้ครับยื่นเงินสโมสรยอมแต่จะมามีปัญหาตอนเสนอสัญญา บางคนไม่ได้อยู่ทีมดังอะไรพอเราเสนอสัญญาไปเต็มที่ข้อเสนอสุดยอด แต่นักเตะในเกมก็จะบอกว่าไม่มั่นใจไม่สามารถแบกรับตำแหน่งที่ยื่นให้มา ส่วนสลาตันเท่าที่เล่นมาซื้อไม่ยากครับอยู่ที่ว่าเราเล่นทีมอะไร แชมป์อะไรบ้าง และปัจจัยในทีมมีใครที่เขาเข้ามาแล้วจะทำให้ประสบความสำเร็จ บางบทีอาจจะต้องยื่นค่าเหนื่อต่อสัปดาห์เพิ่มให้สูงและลดปีลงมาอยู่ที่เพดานค่าเหนื่อยของสโมสรด้วยแหละครับ แต่ถ้ายื่นแล้วไม่มาต้องทำใจครับ และที่สำคัญ สลาตันล้มเหลวกับบาร์ซ่ามาครับเพราะเกมนี้อยู่ที่ตัวนักเตะเองด้วยถ้าไม่มาจริงยังไงก็ไม่มาก็ต้องทำใจเหลอครับ T_T เหออออออ

Dreamm
23rd July 2014, 10:37
ถ้าไม่มาจริงยังไงก็ไม่มาก็ต้องทำใจเหลอครับ T_T เหออออออ

แนะนำ falcao ของ โมนาโก แหล่มมาก 55

23rd July 2014, 11:06
แนะนำ falcao ของ โมนาโก แหล่มมาก 55แนะนำตัวหน่อยสิครับ เน้นวิ้งไว และ ลูกโหม่ง ผมเน้นเปิด อะ

Dreamm
23rd July 2014, 17:25
แนะนำตัวหน่อยสิครับ เน้นวิ้งไว และ ลูกโหม่ง ผมเน้นเปิด อะ

แนะนำ fellaini เลยครับ สำหรับโหม่ง นะ แม่นมาก โหม่งดีโครต ช่วยทีมผมชนะ บ่อยมาก แต่ ความเร็วกาก 55 ความคล่องตัวน้อย

DeadCarnival
23rd July 2014, 17:43
แนะนำตัวหน่อยสิครับ เน้นวิ้งไว และ ลูกโหม่ง ผมเน้นเปิด อะ

หาช่องโหม่งดีๆ โหม่งแม่นๆแนะนำ Klose,Falcao แล้วก็ Tim Cahill เลยครับ

ตัวสูงโหม่งง่ายๆก็แนะนำเป็น Llorente จาก Juventus เลย :yes

24th July 2014, 07:02
จะขายนักเตะในทีมเราทำไงเหลอครับ

Dreamm
24th July 2014, 11:48
ไปที่ sale player โลดด เลือก transfer ก็ขาย เลือก loan ก็ปล่อยให้ทีมอื่นยืม

1t2t3t4t
24th July 2014, 12:22
บางตัวมันก็ไม่มีวันยอมย้ายทีมนะครับ ผมเคยซื้อ messi โดยให้เงินค่าเหนื่อย 1m มันยังไม่มาเลย