PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัยผู้หญิงในเฟสคับ

......
23rd July 2014, 20:21
คือ วันๆ ผมเห็นแต่ผู้หญิงในเฟสขึ้นสถานะกัน ไอ้เราก็สงสัยว่าเขาเป็นเลสเบียนรึเปล่า(แต่ไม่กล้าถาม) หลังๆมา เพื่อนชายกับเพื่อนชายขึ้นสถานะคบกัน :eek: งงเบยคับ (แต่ไอ้เพื่อนชายไปถามมันมาแล้วมันแค่ขึ้นเล่นๆเฉยๆ)

SixxTheRipper
23rd July 2014, 20:24
ผู้หญิงกับผู้หญิงอันนี้ผมเฉยๆนะ แต่ ผู้ชายกับผู้ชายอันนี้สิแปลก 555

mooshirogane
23rd July 2014, 20:32
ขึ้นเล่น ๆ ครับ บางทีก็ขึ้นเพราะเพิ่งอกหักจากผู้ชาย นางก็จะเอาเพื่อนที่ปลอบใจนางนั่นแหละมาขึ้นสถานะ ให้ผู้ชายรู้ว่า ชั้นก็อยู่ของชั้นได้

nodoka
23rd July 2014, 20:34
บางคนขึ้นเล่นๆ จริงๆเป็นเพื่อนกัน ซึ่งก็ดูน่ารักดี แต่บางคนก็ขึ้นเพราะคบกันจริงๆก็มี แต่ ช ขึ้นกับ ช คงไม่มีใครกล้าขึ้นเล่นๆ เพราะมันสยองมาก เคส จขกท. นับว่ากล้ามากๆ

first
23rd July 2014, 20:53
เพื่อนผมไง ช ช ขึ้นกัน (เล่นๆแต่โดนล้อยัน....เห้อๆๆ555+) ญ ญ เยอะแยะไปนะ555+

liberate01
23rd July 2014, 21:59
เพื่อนหญิงสนิทกันมากๆขึ้นสถานะกันผมเฉยๆนะแต่เพื่อนชายนี่อย่าให้พูดเลยเคยมีเพื่อนเก่าที่สนิทกันตอนประถมมันมาคุยเล่นกับผมแล้วมันส่งคำขอเป็นคู่ชีวิตอะไรมันไม่รู้มันก็บอกว่าทำเล่นๆเพื่อนสนิทกันอย่าคิดมากแต่ผมก็ปฏิเสธไป ทุกวันนี้มันเปิดตัวแล้วครับว่าเป็นเกย์

EK007
24th July 2014, 09:08
เค้าเรียงร้องความสนใจครับ

CanDiiZ
24th July 2014, 09:33
ญ กับ ญ นี่ ก็เห็นอยู่นะ เป็นเพื่อนสนิทกัน เวลามันโสดๆ มันก็ขึ้นไปงั้นแหละ

แต่ ช กับ ช นี่ มองยังไงก็เพื่อนรักนักขุดทอง -_-|||

คือแบบ ไม่รู้สมัยนี้ความคิดมันเปลี่ยนไป

คือเมื่อก่อน ช่วงมัธยม มหาลัย ก็เดินกอดคอได้นะ เพื่อนกัน ไปไหนไปกัน

แต่ทำไมหลังๆมารู้สึกระแวงแปลกๆ ตั้งแต่ไปเจอ น่าจะเกย์แหละ ขเ้ามาคุยตอนกำลังฉี่อยู่ที่ห้องน้ำปั๊ม

แบบว่า โถมีเกือบ 20 อัน มีผมคนเดียว มันเดินมาทีหลัง จะมาฉี่ข้างผมเพื่อ !!??

หลังๆเห็นผู้ชายไปไหนกัน 2 คนนี่แฟนสะกิดตลอด ทั้งๆที่บางคนผมก็มองว่ามันก็ออกแมนๆด้วยซ้ำนะ -*-

แต่เพื่อนสมัยเรียน ส่วนมากเปิดตัวตั้งแต่ตอนเรียนเลยนะ

เท่าที่เห็นไม่มีแบบ อยู่ๆมา Grand Opening ว่าเป็นอ่ะ

แต่มีคนนึง จากผู้ชายมุ้งมิ้ง ตอนนี้มีแฟนเป้นผู้หญิงซะงั้น - -a

โลกมันมไ่ยุติธรรมนะผมว่า

เพื่อน ผู้ ญ ขึ้นสถานะกันไม่แปลก

เพื่อนผู้ ช ที่ไม่ได้เป็นเกย์ หรืออะไร ขึ้น สถานะ ด้วยกัน แปลก

ความยุติธรรมอยู่ไหน T^T

มี ___ ถูกเสมอ

//เพจโหดsusได้กล่าวเอาไว้

Guardian
24th July 2014, 09:52
โลกมันมไ่ยุติธรรมนะผมว่า

เพื่อน ผู้ ญ ขึ้นสถานะกันไม่แปลก

เพื่อนผู้ ช ที่ไม่ได้เป็นเกย์ หรืออะไร ขึ้น สถานะ ด้วยกัน แปลก

ความยุติธรรมอยู่ไหน T^T

bube
24th July 2014, 10:12
จะหาความยุติธรรมจาก ผู้หญิง บอกเลยว่า เหอะ ฝันไปเถอะ
http://image.ohozaa.com/i/fb3/qO3TTr.jpg (http://image.ohozaa.com/view2/xJs2PSeyKplp4HXL)