PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Killing Floor ซื้ออาวุธไม่ได้ครับ ช่วยที

peerawatp
27th September 2011, 14:16
เห็นเค้าว่าเดินตามลูกศร ซ้าย-บน ไปซื้อตอนจบ Wave แต่ของผมมันเข้าไม่ได้อะครับ ไปยืนอยู่หน้าประตูแล้วกด E ก็ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลย
อันที่จริง มันไม่มีลุกศรที่มุม ซ้ายบน เลยด้วยซ้ำครับ ต้องทำไงช่วยทีครับ หรือผมต้องใช้ 9mm ไปทั้งเกม :sweat

peerawatp
27th September 2011, 17:20
ไม่มีใครเป็นเหมือนผมเลยเหรอครับ ช่วยผมหน่อยเถอะครับ

extrembom
30th September 2011, 12:22
ของ ผม ปรับ ผี เจ้อ แต่ ไอ้ สี เหลือง ๆ เอา 9มม ยิง อย่าง เดี้ยว

แต่ เอา คอม อก ผี มา ครบ อยุ่ ครับ

ทำ ไง ดี - -