PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Toshiba Regza 39P2300V รุ่นนี้ HDD 1tb

น้องนาย
25th July 2014, 21:01
คือ ตอนนี้ ผมมีปัญหามากๆเลย ครับ ไม่รู้ถ้าซื้อ HDD 1tb มา มันจะ เสียบดูกับทีวีได้รึป่าว //// เพื่อนๆช่วยเช็ดให้่หน้อยได้รึป่าวครับ ผมดูไม่เป็น TT /// แล้วควรซื้อยี่ย้อไรดีครับ HDD

$3MiFiN@L$
25th July 2014, 22:41
คือ ตอนนี้ ผมมีปัญหามากๆเลย ครับ ไม่รู้ถ้าซื้อ HDD 1tb มา มันจะ เสียบดูกับทีวีได้รึป่าว //// เพื่อนๆช่วยเช็ดให้่หน้อยได้รึป่าวครับ ผมดูไม่เป็น TT /// แล้วควรซื้อยี่ย้อไรดีครับ HDD

ไม่รู้นะว่าเสียบตรงได้ปะ แต่โดยส่วนใหญ่เขาเสียบกับเครื่อง DVD Blu-ray กับเครื่องแปลงมากกว่าครับ

mooshirogane
26th July 2014, 10:54
ส่วนใหญ่เค้าเสียบกับ hd player มากกว่าเสียบกับ hd tv มั้งครับ เพราะ tv คงรองรับไฟล์ได้น้อยกว่า