PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบว่าตอนนี้เกม shogun 2 total war fall of the samurai เล่นกับ วินโดว 8 ได้มั้ยครับ

pittawat
27th July 2014, 20:56
ถ้าเล่นได้จะได้ซื้อเเท้มาเล่นครับ เพราะผมโหลดเถื่อนเเล้ว เล่นไม่ได้ ขี้เกียจหาเเพทเเก้ มันหายาก ส่วนตัวนั้นผมมี ยุว 2 ภาคคือ shogun 2 total war กับ DLC Rise of the samurai เเละ dlc อื่นๆ เล่นเเล้ว เเรกก็ยังดีครับๆ พอผ่านเทิร์น 100+ ชอบหลุดตลอดเลย TOT เซ็งมากครับ ไม่รุ้จะเเก้ยังไงดี สรุปคือถ้าผมซื้อเเท้มามันจะเล่นได้มั้ยครับ ???