PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Rusty Heartsบ้าง ขอชื่อหน่อยดิ

Pheyanut119
27th September 2011, 16:34
..............

ImportantGameReview
27th September 2011, 16:49
ผมเล่น แต่อย่าแอดมานะ เพราะผมไม่ชอบคนเล่นของเถื่อน
และไม่อยากเจอพวกที่หวังแต่เล่นของฟรี

Pheyanut119
27th September 2011, 17:46
ผมเล่น แต่อย่าแอดมานะ เพราะผมไม่ชอบคนเล่นของเถื่อน
และไม่อยากเจอพวกที่หวังแต่เล่นของฟรี

ถามเฉยๆ หนักหัวนักก็ไปตายซะ เบื่อจริงหัวสูงมากก็ไม่ต้องมองใครไปไกลๆเลย ถามแค่มีใครเล่นบ้าง ไม่ได้บอกว่าอยากจะแอด หลงไปป่าว

ผมไม่ได้ว่าคนอื่นนะ ไม่พอใจอะไรก็ไม่ต้องพูดก็ได้ มีคนเค้าเอามาให้โหลดหรอก ผมคิดบวกกะคนที่พูดดี คิดดีทำดีเฉยๆ

Not~P
27th September 2011, 19:43
ถามเฉยๆ หนักหัวนักก็ไปตายซะ เบื่อจริงหัวสูงมากก็ไม่ต้องมองใครไปไกลๆเลย ถามแค่มีใครเล่นบ้าง ไม่ได้บอกว่าอยากจะแอด หลงไปป่าว

ผมไม่ได้ว่าคนอื่นนะ ไม่พอใจอะไรก็ไม่ต้องพูดก็ได้ มีคนเค้าเอามาให้โหลดหรอก ผมคิดบวกกะคนที่พูดดี คิดดีทำดีเฉยๆ

ตอบถูกใจผมจัง ^^ ผมก็เล่นนะ หาคนเป็นเพื่อนลงเควสอยู่ สดคนเดียวไม่ค่อยรอด ตอนนี้หาได้แค่คนเดียว -3-

ไม่แอดผมไม่ได้ว่านะ แต่เจอก็ทักนะ Sever East ชื่อ Sathoon(สถุน) westก็ GintamA

เอาชื่อสตีมมาสิ ไม่ก็แอดนี้มาก็ได้ NotP เล่น west

TesTo
27th September 2011, 20:43

ใช่ๆๆ 555+ ชอบๆ

Pheyanut119
27th September 2011, 23:58
ตอบถูกใจผมจัง ^^ ผมก็เล่นนะ หาคนเป็นเพื่อนลงเควสอยู่ สดคนเดียวไม่ค่อยรอด ตอนนี้หาได้แค่คนเดียว -3-

ไม่แอดผมไม่ได้ว่านะ แต่เจอก็ทักนะ Sever East ชื่อ Sathoon(สถุน) westก็ GintamA

apbook01
28th September 2011, 00:12
ผมเพิ่งลองสมัครเล่นดูน่ะครับ
ยังขัดๆอยู่ ( มาก ) ฮ่าๆๆ
เล่น Server West อยู่ครับ เพราะมันปิงน้อยสุด
ชื่อ Sysernize เพิ่งเวล 5 ครับ ตอนนี้ก็พยายามทำให้ได้ Rank A ขึ้นไป :gamerในแต่ละอัน

papika01
28th September 2011, 00:16

คนแบบนี้มักคิดว่าตังเองสูง ของข้าดีกว่าเพื่อน

(ดูถูกคนอื่น พูดง่ายๆคือชอบอวดรวยนั้นเอง)

แต่อยากจะบอกว่า ไม่ใช่***คนเดียวที่มีปัญญาซื้อของแท้

apbook01
28th September 2011, 00:26
อย่าใส่ใจกับเรื่องนั้นมากเลยครับ
มาหาเพื่อนเล่นกันดีกว่า
ว่าแต่มีใครเล่น Server West อยู่ไหมครับ TT
เงียบเหงามาก หาคนลงช่วยเควส อิอิ
Sysernize นะครับ

Pheyanut119
28th September 2011, 12:35
west ไง บอกแล้ว อีกอย่างเกมนี้มันฟรีไม่ใช่รึครับ