PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Killing Floor มาหน่อยครับ แบบ ออนไลน์นะครับ

tlesassy
27th September 2011, 16:48
Killing Floor

คือผมอยากเล่น Killing Floor แบบออนไลน์มากคั้บแต่ไม่ได้สักที พอผมโหลด Garena มาแล้วเซิฟของไทยไม่มีใครเล่นเลย ครับเลยลองเล่น ของนอกดูพอเข้าไป เลือกห้อง คือ โหลดช้ามากครับตั้งนานได้นิดเดียวอยากถาม ว่าใครเล่นเกมส์นี้แบบ ออนไลน์อยู่มั่งอะครับ อยากให้มาบอก กันหน่อยครับว่า เล่นยังไง ต้องทำอย่างไง มั่งครับ อยากเล่นมากครับ กรุณาช่วย บอกวิธีเล่น แบบ ออนไลน์แบบ ละเอียดเลย นะครับ ขอบคุณครับ