PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รู้สึกแย่มากครับไม่รู้ทำไงดี

Hugo
31st July 2014, 17:58
เพิ่งเลิกกับแฟนเก่าครับ ประมาณ อาทิตย์นึง คือเขาเจอคนใหม่ผมก็ไม่รู้ไปเจอกันอีท่าไหนน่ะ แต่คนบอกเลิกคือผมเองนี่แหละ

เจ็บใจมากแต่ผมก็คิดว่าทำถูกแล้ว แล้ววันนี้ครับ ผมเห็นเขาใช้มุกที่ผมเคยใช้จีบเขากับแฟนใหม่เขาครับ

รู้สึกแย่มากๆเลยครับ เห้ออ

jossza
31st July 2014, 18:03
ผมก้เพิ่งผ่านช่วงเวลาแบบนายมา ยอมรับเลย คำแนะนำผมว่า ให้เวลาจัดการกับความรู้สึก ช่วงนี้ก้ออกไปเที่ยวไปหาเพื่อนกินเหล้า

อย่าปล่อยให้ว่างแล้วไปคิดถึงเรื่องไม่ดีๆ แต่ถ้ารู้สึกโอเคแล้วผมแนะนำให้ลองคุยกับแม่กับพ่อ สบายใจขึ้นเยอะถ้าเค้าเข้าใจ

ผมใช้เวลาประมาณ1เดือน เด่วนายก้ต้องทำได้เราเป็นกำลังใจให้ ล้มแล้วไม่จำเป็นต้องรีบลุกปล่อยกายปล่อยใจพร้อมแล้วลุกขึ้นมาใหม่ สู้ๆครับ

manhantun01
31st July 2014, 18:04
ถ้าคุณบอกว่า คุณคิดว่าทำถูกแล้ว
จะมานั่งผวงทำเพื่ออะไรครับ...

ning445
31st July 2014, 18:17
ถ้าคุณบอกว่า คุณคิดว่าทำถูกแล้ว
จะมานั่งผวงทำเพื่ออะไรครับ...

เค้าเลิกกับแฟนนะคุณ บางทีแฟนเค้าอาจจะทำให้เค้าต้องตกยุในสภาวะแบบจำใจบอกเลิก พุดมาได้มานั่งผวงทำเพื่ออะไร คุณไม่เคยมีแฟนหรอ :sweat

SKYRIM
31st July 2014, 18:27

manhantun01
31st July 2014, 20:36
เค้าเลิกกับแฟนนะคุณ บางทีแฟนเค้าอาจจะทำให้เค้าต้องตกยุในสภาวะแบบจำใจบอกเลิก พุดมาได้มานั่งผวงทำเพื่ออะไร คุณไม่เคยมีแฟนหรอ :sweat

เคยมีครับ เลิกก็คือเลิกดิครับ อย่ามาแขวะ...

escess1991
2nd August 2014, 21:06
ทำใจซักพักครับ สู้ต่อไป ไม่ต้องไปสนใจเค้าครับ