PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลดเกมส์มามันมีโทรจันเเถมมา 1 มีวิธีลบออกเเล้วลงเกมส์ได้ต่อมีไหม

saravuth1331
1st August 2014, 00:20
โหลดเกมส์มามันมีโทรจันเเถมมา 1 มีวิธีลบออกเเล้วลงเกมส์ได้ต่อมีไหม

manglove
1st August 2014, 00:23
ส่วนมากแอนตี้ไวรัสจะมองว่าเป็นโทรจันแต่ที่จริงไม่ใช่ถ้าลบออกก็จะเล่นเกมส์นั้นไม่ได้
ส่วนมากของเถื่อนต้องให้แอนตี้ไวรัส ยกเว้นการแสกนไปครับ ไม่มีผลกับเครื่องครับ

อือเวลาติดตั้งก็หยุดการทำงานของแอนตี้ไวรัสไว้ก่อนครับแล้วก็เข้าไป ยกเว้นการแสกนในแอนตี้ว่าไม่ให้มันแสกนไฟล์นี้นะ ประมานนี้
แล้วค่อยเปิดตัวแอนตี้ขึ้นมา

อือหรือมีอีกทางเลือกครับถ้าไม่อยากเจอโทรจันพวกนี้หรือแอนตี้มองเป็นไวรัสก็คือ ซื้อแท้ครับไม่มีแน่นอน:cool:

vgfgff
1st August 2014, 00:48
มันคือ crack เกมส์ครับ ไม่ต้องสน