PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : google chrome มีเสียงแปลกๆ

ultramanbabe
27th September 2011, 18:12
คือเวลากำลังนั่งดูอะไรต่างๆบน google chrome มันจะมีเสียง ต้อกๆ เหมือนเราดีดนิ้วอะครับ
ก่อนหน้านี้คือไฟมันกระชากอะครับฝนตกแล้วก็ดับไปแล้วก็มาได้สัก 2-3วิ ก็ดับอีก

CrYzTeX
27th September 2011, 19:03
เช็คสาย Jack สิครับมันหลวมรึเปล่า ถ้ามีรู Jack อื่นก็ให้ย้ายรูเสียบ Jack ซะ
อีกอย่างนึงนะครับ อาจจะไม่เป็นปัญหาต่อใครหลายๆคนแต่ของผมมันเป็นครับ.. การเลือกใช้ ความถี่(Hz)ที่หูฟังหรือลำโพงรับไม่ได้ เสียงมันจะเป็นเหมือนเสียงโทรศัพท์เข้าน่ะครับ