PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม!!! วัสดุ หรือ วัตถุสังเคราะห์ ใด "นุ่มนิ่ม" ที่สุดในโลก และหรือ...>>>

bararasza
3rd August 2014, 05:51
คำถาม!!!

วัสดุใด หรือวัตถุ ใด จะสังเคราห์ หรือธรรมชาติ (ห้ามสิ่งมีชีวิต)

มีความนุ่มนิ่มความหยืดหยุ่นสูง ที่สุดในโลก เช่น สำลี นุ่น ฟองน้ำ ซิลิโคน

มีอะไรที่พอนึกได้บอกผมที????และที่สามารถหาซื้อได้ง่าย ไม่เอาในห้องLap

ผมข้อมืออักเสบจากการใช้คอมพิวเตอร์นาน. ต้องการที่รองข้อมือ

ซึ่งซิลิโคนเอาไม่อยู่ แถมทำให้ข้อมือกระดกผิดลักษณะ

ช่วยทีนะครับ.

ปล.ความจริงไม่ใช่ข้อมือ อยากรู้ PM เท่านั้น :blush. เขิลนะ

chanwitpop
3rd August 2014, 06:12
เจราติน
ตัวเดียวกับที่เค้าเอามาทำเยลลี่นั้นแหละ

bararasza
3rd August 2014, 06:14
มันบูดเสียได้ไหมครับ? มันมีอายุไหม?

jeditrainer
3rd August 2014, 06:27
ฝอยขัดหม้อฮะ รับรองนุ่มหยุ่นเหมาะกับข้อมือเด็กเอ๊ย ข้อมือของคุณแน่นอนครับ :o:o:o

HeLinHeaVx
3rd August 2014, 08:32
นมของคุณผู้หญิง

นรกตัวสุดท้าย
3rd August 2014, 16:51
ตุ๊กตายางครับ

ปล.ผมไม่หื่นนะครับ