PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่ากันตรงๆนะครับ

~DeLuX..EX~
6th August 2014, 20:43
ถึงกับต้องสมัครใหม่มาถามเชียวนะ อืม...มีเพื่อนเล่นบอร์ดเดียวกัน
เดี๋ยวมันรู้หนะครับ เข้าเรื่อง หนังหุ้มปลายผมไม่เปิดเวลาแข็งตัวนะครับ
จะถอดมันได้ตอนที่มันอ่อนตัวเท่านั้น อืมก็อายุ 18 ปีแล้วนะครับ
นับว่าน่าแปลก จะไป รพ. ก็ไม่ได้อายเพื่อน พ่อ แม่ ตายเลย มันมีวิธี
เปิดหนังหุ้มปลายโดยไม่ต้องขลิบมั้ยครับ? ผมขอวิธีปลอดภัยนะครับ ไม่ใช่
ว่าทำไปทำมามีแผลใหญ่ เป็นเรื่องอีก ก็เข้าใจนะครับว่า มันเจ็บ เพราะ
ต้องให้หนังมันขยายตัว แต่ไม่ใช้ว่าอันตรายจนต้องไปเย็บเป็นเรื่องเป็นราว
ไหนจะปัญหาติดเชื้ออีก อูย... ยังไงก็ขอแบบวิธีปลอดภัยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้ามันออกมาได้จะถ่ายรูปให้ดู//ล้อเล่น =w=

jabklueay
6th August 2014, 21:17
จริงๆเรื่่องแบบนี้ผมทำตอนเด็กๆนะครับ แต่ไม่รู้ว่าโตแล้วจะได้ผลป่าวนะ 55555
ใช้น้ำอุ่น กับวาสลีนอ่ะครับ ทาวาสลีนไปก่อน ให้ลื่นๆ ละค่อยๆถอก ลอก ชัก อะไรก็แล้วแต่ :blush
ประกอบกับใช้น้ำอุ่นค่อยๆเทใส่ ถอกไปถ้ามันตึงๆก็ค่อยๆถอกทีละนิด น้ำอุ่นทีละหน่อย ทำแบบนี้จนกว่าหนังมันจะยืดครับ
อาจจะใช้เวลาหน่อย รูสึกเจ็บก็พอก่อน วันหลังค่อยถอกต่อ :dance
หรือไม่ก็ถอกไปตอนมันอ่อนตัว ละดูหนัง...ไปให้มันโตทั้งๆที่หัวมันถอกครับ อันนี้ไม่รู้นะได้ป่าว ไม่เคยลอง :p

zexterse7en
6th August 2014, 21:42
เเนะนำกาน...ว... เลียที่เดียว

first
6th August 2014, 21:44
โหใช้เวลานะครับถ้าไม่ไปรพ ทำเองก้ใช่ว่านานนะ อย่างที่กท2ว่า แต่ทำปล่าวๆก็ได้ทำแต่ละขนาดไปs sizeไป xl size อะนะ รู้ไหม เวลาทำก็ทำเบาๆเจ็บก็ให้มันค้างไว้งั้นจนหายแล้วกลับตอนแรกๆมันจะไม่ค่อยกลับให้เวลาเดินจะเสียวๆนิดๆแล้วแต่ท่านแล้วก็ทำไปเรื่อยๆจนมันได้เต็มที่(อันนี้ไม่ใช่ผมนะของผมมันได้เองเลยอันนี้จากประสบการณ์รอบตัวอะนะ5555+)

degden009
6th August 2014, 22:04
คุณเป็นเหมือนผมเลยครับ ผมเข้าใจความรู้สึกท่านดี แล้วผมก็แก้มันได้ตอนอายุ 17 ครับ :o

คุณถอกออกมาได้ตอนมันอ่อนๆใช่ไหม
งั้นคุณก็ลองแบบตอนมันแข็ง โดยการ คุณค่อยๆ (ย้ำว่าค่อยๆ) รูดมันลงมา ช้าๆ ค่อยๆเลยนะครับ แบบว่าอย่าให้มันรู้สึกเจ็บอะ ละมันจะค่อยๆหลุดออกมาเรื่อยๆ ผมทำแบบนี้จนมันหลุดออกมาจนสุดเลย
ทำแบบนี้ซ้ำไปซ้ำมาหลายๆรอบครับ ละเดี๋ยวมันจะชิวไปเอง

bobmarley2527
6th August 2014, 22:14
ไปเล่นน้ำคับ แช่ซัก3 ชม. ต่อเนื่อง เล่นจนมือเหี่ยวอ่ะ แล้วค่อยๆรูดออก ผมเคยทำ ตอนนี้ถอกจนกลับมาปิดไม่ได้ :dance

NuTT.
6th August 2014, 22:19
ของผม:oเท่าที่จำได้ มันสุดมาเองน้ะ ตอนแรกก้แสบๆ เย็นๆ แวบๆ แต่จังหวะนั้นรู้สึกได้เลยล่ะว่าเราน้ะมัน Level Up อีกขั้นนึงแล้ว :o:o

Auto555
6th August 2014, 23:42
ดึงลงทุกวันตอนอาบน้ำครับ ใช้น้ำ+สบู่ล่อลืนนิดๆทำตอนแข็งตัวนะครับ ค่อยๆดึงลงมารู้ว่าเจ็บก็พอก่อนแล้วก็เอาใหม่ทำซำ้ไปมาเดี๋ยวก็ได้ครับ
แต่ไม่ไช่วันเดียวมันเปิดเลยนะ ทำไปเรื่อยอ่ะไม่เกินอาทิตย์นึงหรอกมั้ง :)

escess1991
7th August 2014, 10:50
ค่อยๆถอกมันออกทีละนิดละมั้งครับ ว่าวก็ไม่ออกหรอกครับ เหอะๆ หาสาวๆมาช่วยดีกว่าครับ เพลินดีด้วย

~DeLuX..EX~
7th August 2014, 18:25
แหม่ แต่ละคนชำนาญกันจริงๆนะครับ คิดถูกแล้วที่มาถามที่นี่ 55+ :o

Fairy
7th August 2014, 18:46
ถามตรงๆผมก็ตอบตรงๆ ชอบผมมันถอกออกหมดคือตอนที่มีอะไรกันครั้งแรกกับผู้ชายด้วยกัน

แบบว่ากำลังถูๆไถๆ แล้วมันแข็งตัวสุดๆ ถึงจุดหนึ่งมันก็ขาดของมันเอง เปิดแบบกระทันเลย

เจ็บมากๆครับครั้งนั้น เดินไม่ได้เป็นวัน

Cnys
7th August 2014, 18:55
คิดดีๆนะครับ เปิดเเล้วมันปิดกลับไม่ได้เเล้วนะ ฮ่าๆๆ

~DeLuX..EX~
8th August 2014, 18:05
คิดดีๆนะครับ เปิดเเล้วมันปิดกลับไม่ได้เเล้วนะ ฮ่าๆๆ

อ่าว! มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายไม่ใช่เหรอครับ?

pkill1994
8th August 2014, 18:29
ถามตรงๆผมก็ตอบตรงๆ ชอบผมมันถอกออกหมดคือตอนที่มีอะไรกันครั้งแรกกับผู้ชายด้วยกัน

แบบว่ากำลังถูๆไถๆ แล้วมันแข็งตัวสุดๆ ถึงจุดหนึ่งมันก็ขาดของมันเอง เปิดแบบกระทันเลย

เจ็บมากๆครับครั้งนั้น เดินไม่ได้เป็นวัน

.....ผมนี่ติดสตั้นไป 3 วิครึ่่ง

Kurayami
10th August 2014, 05:03
มีงบหน่อยแนะนำจ๋องกระปิ๋มนะครับ เปิดไป 2-3 วันเลยทีเดียวอย่างรำคาญ พอบ่อยๆมันจะเปิดยาวเอง

safekung
10th August 2014, 05:19
ผมก็ประสบปัญหาเดียวกับคุณเมื่อตอน 17 ตอนนั้นรูดลงตอนยังไม่แข็ง พอแข็งเท่านั้นแหละสุดจะบรรยายความเจ็บปวด เจือกเอากลับไม่ได้ด้วยมันติดหัว แม่เจ้านั่งเอาหัวมุดน้ำรอมันลง พักฟื้น 1 วัน จากนั้นนอนดูทีวีดูบอลระหว่างนั้นก็ค่อยๆเอามือดึงหนังหุ้มปลายดึงแบะมันออกกว้างๆแล้วค่อยๆไต่ลง ประมาณ 2-3 วัน ก็รูดได้ละครับ

rockblood39
11th August 2014, 00:55
ตามนี้ครับ

"โดยปกติพอเริ่มเข้าวัยรุ่น มีฮอร์โมนเพศ เวลาอวัยวะเพศแข็งตัว โดยธรรมชาติจะมีการเปิดของหนังหุ้มปลายเอง ในรายที่หนังหุ้มปลายยาวอาจเปิดไม่หมด หรือเปิดแต่อาจรัดมากเกินไป อาจช่วยโดยการค่อยๆดึงหนังหุ้มให้ร่นจนสุด อาจทำหลายๆครั้งจนเปิดได้หมด คล้ายกับการช่วยตัวเอง แต่ถ้าเจ็บมากหรือมีเลือดออกก็หยุดก่อนแล้วใช้ผ้าก็อซสะอาดซับเลือดและห้ามเลือดโดยบีบแน่นๆประมาณ 5 นาที ให้ทำอาทิตย์ละ 3-4 ครั้ง หนังหุ้มจะค่อยๆเปิดได้ อย่างไรก็ตามบางคนเปิดได้หมดและหนังหุ้มยาวเกินไป ก็ควรขลิบครับ
สรุป ถ้าไม่แน่ใจไม่กล้าทำเองหรือทำแล้วไม่สำเร็จ แนะนำพบแพทย์ครับ การขลิบหนังหุ้มปลายถือเป็นการผ่าตัดธรรมดา มีการฉีดยาชาเฉพาะที่ ใช้เวลา 1 ชม. แผลจะหายใน 1 อาทิตย์ สามารถร่วมเพศตามปกติใน 1 เดิอนครับ ผลดีของการขลิบคือ ทำความสะอาดง่าย ไม่เป็นแผลเวลาร่วมเพศ และมีการศึกษาที่หลายประเทศในทวีปแอฟริกาพบว่าช่วยลดการติดเชื้อเอดส์ได้ประมาณ 40% แต่ยังไม่มีการศึกษาในประเทศไทยครับ"

-นพ.อนุพงศ์ ชิตวรากร
แพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์และโรคผิวหนัง

Ezio Auditore
11th August 2014, 01:00

เชื่อเเล้วว่า ณ ที่เเห่งนี้ เป็นจริงอย่างที่เเซวกัน :sweat:eek: :rofl

MinnerZzZ
11th August 2014, 01:08

สยอง......

aeker
11th August 2014, 01:56
เชื่อเเล้วว่า ณ ที่เเห่งนี้ เป็นจริงอย่างที่เเซวกัน :sweat:eek: :rofl

เพิ่งรู้ตัวเหรอครับ :D:rofl