PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พวกbox ชุดสะสมเนี้ย เราจะสั่งได้จากไหนครับ

jabbawockeez70
8th August 2014, 19:54
ตามหัวข้อเลยนะ เคยซื้อแต่บนstream กับพวกแผ่นแท้อ่ะ แบบกล่องโดดๆ ไม่เคยเห็นพวกboxที่เป็นชุดสะสมเลย

คือจะสั่งได้จากไหน จากเว็ปของพวก Ubi ไหม EA อะไรแบบนี้ เขาจะส่งมาให้ยังไง จะมีปัญหาเรื่องที่อยู่ที่เรากรอกไหม เพราะเราต้องกรอกเป็นEngใช่ป่าวหรือยังไง

แล้วสั่งในประเทศเรามีไหม แบบกรอกชื่อที่อยู่ภาษาไทยอ่านง่ายๆ แนะนำทีนะครับ

ning445
8th August 2014, 20:16
ในประเทศไทยก็มีบางที่น้ำมาขายนะ แต่ไม่รู้เจ้าใหนก็ลองหาอีกที แต่ส่วนมากซื้อจากหน้าเว็บมันเลยก็ได้ครับ ที่อยู่ก็กรอกภาษาอังกฤษอะครับไม่ยากหรอก ลองหาวิธีเขียนที่อยู่แบบ eng ดู