PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : state of decay อีกแล้ว!! เล่นเซฟเดิมไม่ได้ครับ

MI~MI
10th August 2014, 14:52
อาการภาพบัคแก้ได้แล้วครับ มันเป็นปัญหาของ driver amd ตัวใหม่ เลยลงตัวเก่า หายครับ
คราวนี้มามีปัญหาอีกคือ กดเล่นต่อ มันเล่นไม่ได้อะครับ ULLaunch Application has stopped working ตลอด
กดเริ่มเล่นใหม่ เล่นได้ครับ แต่เล่นต่อไม่ได้ แก้ไงครับบอกที

Leoneko
10th August 2014, 18:52
ลองติดตั้งพวก net framework ดู ไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะว่าเล่นผ่าน steam ไม่เคยเจอปัญหา :confused:

Ezios
10th August 2014, 19:53
steam ผมเจอปัญหา แค่บางครั้งเข้าเกม มัน error cryengine อะไรซักอย่างกดเข้าอีกครั้งก็หาย