PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมควรจะทำยังไงดีครับ

gamenuzaa43
11th August 2014, 00:57
คือผมเคยมีแฟนอยู่คนหนึ่งซึ่งตอนนี้เลิกกันมาแล้ว 2 ปีได้ผมยอมรับว่ายังมีใจอยู่บ้างเพราะอยู่ห้องเดียวกันเลยตัดไม่ขาดซักที
ตั้งแต่เลิกมาเขามีแฟนมาแล้ว 3 คน จนตอนนี้ก้ยังมีอยู่คือเพื่อนผมเอง ตอนนี้ผมก็ยังคุยกับเขาอยู่ ในไลน์เขาก้ชอบถามคิดถึงเขาอ่อ บางทีก็บอกคิดถึงผมอย่างงี้
บางทีผมก้บอกคิดถึง บางทีก็บอกป่าวไป พอบอกป่าวเขาก้จะตอบอืมแล้วก็หายไปเลย ที่ผมตอบป่าวไปเพราะผมรู้สึกแปลกๆ ผมเกรงใจแฟนเขา แต่ก็ยังอยากคุยกับเขาอยู่นั่นแหละ
ตอนนี้ผมสับสนมากไม่รู้ว่าเค้าคิดยังไงกับผมกันแน่ หรือว่าผมควรจะหาคนใหม่ได้แล้ว จะได้ตัดใจจากเขาซักที

misszee2012
11th August 2014, 02:03
แล้วพวกผมจะไปรู้กับคุณป่ะเนี้ย.ย.ย.ย.ย..!!!!!..พูดสะเข้าใจเลย...
ถ้ามันยากนัก..ก็ถาม แม่ร*งไปเลย...มึ*งคิดไงกับ ก* วะสา**ด**
ปล.ออกแนว ฮาดคอร์ไปนิด...
แก้....เรียนอยู่ชั้นไหนแล้วครับ ม. ไม่น่าห่วงหรอก มหาลัย ยังมีอิกเยอะ มั้ง ผมม.ปลาย(sorry)

hellohunter
11th August 2014, 08:05
เทปบนอย่างโหด

kira002
11th August 2014, 08:47
ผมว่านะ เป็นผมนะ(สมัยมหาลัยนะ)

เค้าบอกเลิกผม ผมกะเสียใจนะ

แต่ผมเลือกที่จะไม่คุยแล้ว ทำให้ตัวเองดูดี

แบบเจอกันนิผมไม่มองหน้าเค้าเลย

ผ่านไปสัก 6 เดือน เค้ากะต้องมาบอกเพื่อนผม

ว่าอยากกว่ามาคบผม แต่มันสายไปแล้ว

คนเค้าจะไปอะครับ กะคือเค้าหมดรักเราแล้ว อย่าไปหวังอะไรกะคนที่ไม่รักเราครับ