PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : SIMCITY เล่น DLC ไม่ด้ายยยยยยยยย

kiraryoma
12th August 2014, 19:48
คือผมลง SIMCITY + UPDATE v10.1 - RazorDOX + DLC UNLOCKER + CITIES OF TOMORROW

DLC CITIES OF TOMORROW เล่นได้ แต่ DLC ที่อยู่ใน DLC UNLOCKER เล่นไม่ได้ ลงแล้วไม่มีให้ในเกม

พอเอาตัว DLC UNLOCKER มาลงทับ ตรงหน้า Launcher ก็เป็นสีดำเข้าเกมไม่ได้

พอเอาตัว CITIES OF TOMORROW มาลงทับกลับเข้าเกมเล่นได้ปกติ

ผมอยากเล่นทั้งตัว DLC UNLOCKER และก็ตัว CITIES OF TOMORROW ไม่ทราบว่ามีใครรู้ปัญหาและวิธีแก้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ