PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับFFXIVครับ

OhyeahH
14th August 2014, 16:18
คือผมลองไอดีฟรี14วันเเล้วชอบอะครับ เลยคิดว่าจะลองซื้อมาเล่น เเต่มีกังวลอยู่ตรงที่ผมไม่เก่งภาษาอังกฤษ พอเวลาเล่นไปเวลสูงๆเเล้วลงดันจะมีปัญหาคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่อง
ควรซื้อมาเล่นดีไหม กลัวไม่คุ้มเพราะอ่านไม่รู้เรื่อง:dance:dance

godog585858
14th August 2014, 21:56
ผมก็ไม่เก่งด้านภาษา แหละครับ แต่ก็มีคนไทยอยู่เยอพพอสมควรครับผม ให้เข้าไปอยู่กลุ่ม ๆ ในเฟสน่ะครับผม เวลามีเควสเป็น ปาร์ตี้ ก็สามารถบอกเขาได้ครับผม ^ ^

ผมไม่ได้เล่นมาหลายเดือนแล้วครับ ไม่มีตังเติม เวลา ^ ^