PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทวนความจำช่วยด้วยคับ

arnontheasskill
16th August 2014, 12:43
ตอนเด็กๆ สมัยเกมส์ FR(ในที่นี้คือเกมส์ตลับ) ช่วยนึกชื่อเกมส์ช่วยหน่อยใครรู้ช่วยผมด้วยนะ

เกมส์ที่1. ในรูป

https://encrypted-tbn0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcRGFFexQD7d9g2tUNtdZmZa9qDbkP0tfJI-aUKFvcxWJ2R_-G29

เกมส์ที่2.
ตอนเเรกๆ เราจะโดดร่มลงมาเเล้วปืนกำเเพงลวดตาข่ายบุกด่านที่หนึ่งคับ
เกมส์เริ่มต้นเราจะมีเเค่มีดไปเเทงพวกศัตรูเราจะใส่ชุดสีเเดงเล่นสองคนได้นะคับ นึกไม่ออกจริงๆเกมส์นี้:confused:

ใครพอนึกออกพิมพ์ บอกมาเลยคับไม่ถูกไม่เป็นไรขอเเค่บอกคับ

ขอบคุณทุกคำตอบ

TOPTHJKG
16th August 2014, 13:01
เกมที่ 1 Double Dragon แน่นอนครับ

16th August 2014, 13:02
Double Dragon แน่นอนครับ

เกมส์ที่1หรือคับ :cool: ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คับ :dance :gamer :giveheart :kiss :cool:

23rd August 2014, 17:13
ดันๆๆ อยากได้เกมส์ที่2
:mad: