PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dynasty Warriors 8 Xtreme Legends กดท่าพิเศษ ex ไม่ค่อยติดเลย มีเคล็ดลับไหม

thaiskyrimdiary
16th August 2014, 21:43
Dynasty Warriors 8 Xtreme Legends กดท่าพิเศษ ex ไม่ค่อยติดเลย มีเคล็ดลับไหม

ขอบคุณมคับ

pangblackarmy
17th August 2014, 16:46
ตอนคุณวิ่งแล้วกดตี ตอนแรกมันจะไม่นับนะครับ อย่างเช่น ต้องตีเบา 3 ตีหนัก 2 แต่คุณวิ่ง แล้วกดตีเบา 3 มันจะนับแค่ 2 เพราะครั้งแรก เราตีโดยที่เราวิ่งอยู่ถือเป็นการตีนอก combo ex ครับ (วิธีสังเกตุการวิ่ง คือให้สังเกตุว่า จะมีเหมือนลมวูปขึ้นมาข้างๆตัวละคร นั่นแหละมันวิ่งแล้ว พอกดตีครั้งแรกมันจะไม่นับใน ex)

งงปล่าว ผมไม่รู้จะอธิบายยังไง 555