PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่นเกมส์ออนไล์จากweb:kongregate บ้างไหมครับ

champ45117
18th August 2014, 19:18
ผมสงสัยนิดนึงครับ ผมไม่เคยเล่นเกมส์แล้วจะจ่ายเงินเพิ่มไอเทมของเมืองนอก ตอนนี้ผมเล่นเกมส์ contract-wars
ผมอยากจะซื้อเหรียญ จ่ายเงินทางไหนบ้างครับ:confused:

ขอคำชี้แนะด้วยครับ
ปล. เห็นคนไทยเล่นเหมือนกันนะ ไม่รู้ว่าชาวjokerth เล่นบ้างไหม ชื่อผม Champ007Lnw :scare

Mokocchi
18th August 2014, 20:44
เล่นมานานละ แต่ไม่เคยเติมเงินซื้อ Kred เลย
เพราะส่วนใหญ่จะเล่นพวกเกมแฟลชธรรมดาทั่วๆไป :sweat

เท่าที่อ่านดูก็มีแบบใช้บัตรเครดิตกับใช้ Paypal
หรือซื้อผ่านโทรศัพท์กับซื้อผ่าน Ultimate Game Card

แล้วก็เห็นมีแบบผ่านธนาคารไทยก็มี ต้องลองไปเปิดดูเอา
กดดูตรง My Kong > Kred > Buy Kreds

champ45117
18th August 2014, 23:14
ถ้าไม่มีบัตรเครตดิต จ่ายเซเว่นได้ไหมครับ