PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเหตุการณืตั้งแต่เดือน พคว-สิงหา เกมguild war2

jawmonkish
19th August 2014, 02:23
อยากถามคนเล่น guild war2 ครับว่าตั้งแต่เดือนพฤษภาคมจนถึงตอนนี้มีเหตุการณ์ หรือสถานที่อะไรเปลี่ยนแปลงไปเยอะมั้ยครับ lion arch ถูกสร้างขึ้นใหม่รึยัง แล้วผมจำได้ว่ามีแมพๆนึงอ่ะครับที่เป็นศูนย์รวมจุดวาปต่างๆ ทางเข้าpvp ทางเข้า WvW ตอนนี้ไม่เหลือออะไรแล้ว เหมือนจะย้ายไปที่ไหนซักแห่ง เมืองบ้างเมืองที่เคยเปิดประตู กลับไปสนิท เกิดอะไรขึ้นหว่าา 555

vrjengpeng
19th August 2014, 05:04
ไม่เปลี่ยนนะ เพราะไม่เคยเล่ // เผ่นนนนน

ปล.อยากลองเล่นเหมือนกันนะ

liger0000
19th August 2014, 08:55
lion arch ยังไม่ได้ซ่อมคับเหมือนเดิม
มันมีระบบใหม่คับ เนื้อเรื่่องแบบReal time แต่ยังไม่ค่อยโอเท่าไหร่่ และก็แมพใหม่

jawmonkish
19th August 2014, 10:33
lion arch ยังไม่ได้ซ่อมคับเหมือนเดิม
มันมีระบบใหม่คับ เนื้อเรื่่องแบบReal time แต่ยังไม่ค่อยโอเท่าไหร่่ และก็แมพใหม่

เหมือนเนื้อเรื่องไปถึงไหนแล้วไม่รู้ ไม่ได้ตามเลย T.T จะถามใครก็ไม่ได้ เพจ Gw2thai ก็เงียบ เว็ปก็ปลิว เมื่อก่อนวิ่งตามtrain เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีคนวิ่งแล้ว ไปไหนหมดไม่รู้

อยากรู้แค่ว่าจุดรวมวาปมันย้ายไปไหนแล้ว 55555555