PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ควรจะทำยังไงดีครับปรึกษาหน่อย

Aegis
19th August 2014, 23:19
พอดีว่าวันนี้ไปแกล้งเพื่อนที่หมั่นมานานครับ เลยเอาสมุดงานของมันไปใช้โดยไม่บอกซึ่งสมุดมี 2 เล่มครับคือ 1เล่มของคนที่ผมเกลียด และอีก 1 สำหรับเพื่อนของผม ซึ่งจำเป็นต้องหยิบไป 2 อันให้เพื่อนในกลุ่มผมลอกงานที่จดไม่ทันครับ แล้วทีนี้เขามาหาสมุดผมก็ทำไรไม่ถูกครับ คือรู้สึกผิดกับเพื่อนคนที่ไม่เกลียดมากๆเลยครับ ผมควรทำไงดีครับอึดอัดใจมากเลย จะให้สารภาพไปผมคงไม่ทำแน่นอน = =' จริงจังมากๆครับรบกวนทีนะครับ รุ้สึกว่าผมจะโดนจับผิดซะด้วยสิ

safekung
20th August 2014, 02:11
ก็บอกว่าเอายืมลอกหน่อยดิ ไม่รู้ของใครแต่ขอลอกหน่อยเสร็จแล้วเดี่ยวคืน

TAnwa1219
20th August 2014, 04:11
งงจัง //แต่เท่าที่เข้าใจ อะไรที่ไม่ใช่ของเราก็คืนเขาไปครับ

escess1991
20th August 2014, 12:24
ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ เอาเป็นว่าไปสารภาพว่า พอดีหยิบติดมือมาแล้วมันอยู่ในกระเป๋า ไม่ได้ดู จนเวลาผ่านไปแล้วมาเห็น แถไปแบบนี้แหละครับ แล้วก็ขอโทษขอโพย แบบนี้ก็รอดแล้วหละครับ

numunho
22nd August 2014, 04:20
จริงๆแล้วผมว่าไม่น่าไปทำแบบนั้นเลยมันไม่แฟร์เท่าไรดูเป็นการคืนไม่สะใจและก้อจะทำให้ตัวเองซวยไปด้วย อย่างแรกก็แถโดยการขอโทษไปก่อนเรื่องไรก็ได้

แล้วก็จัดเลยท้าต่อยเหตุเพราะมั่นใส้