PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฟันงอกขึ้นด้านในสุดครับ มันคือฟันคุดใช่ปล่าวครับ

animeth
23rd August 2014, 11:43
คือมันโผ่ลขึ้นมาละก็ปวดๆครับ จริงมันเคยปวดมาเเล้วก่อนหน้านี้ตอนมันพึ่งงอกขึ้นมาใหม่ๆ เเล้วมันก็หายเจ็บไป ตอนนี้ผ่านมา หลายเดือนละครับมันกลับมาเจ็บอีก
เหมือนฝันมันจะโผ่ลขึ้นมาหมด เเล้วโดยไม่มีเหงือกหุมครับ แต่มันปวดๆนิดๆนะครับ ไม่ทราบว่ามันใช้ฟันคุดหรือปล่าวครับ

teerachai212
23rd August 2014, 11:45
ฟันกลามหรือป่าวครับของผมก็ขึ้นแบบคุณตอนนี้ขึ้นยังไม่หมดมันจะเจ็บแล้วก็หายแล้วก็กลับมาเจ็บอีกครับจนซี่ข้างล่างขวาผมตอนนี้จะขึ้นเต็มแล้วอ่ะนานมาก