PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะขอเธอเป็นแฟนดีมั้ย?

fames14
25th August 2014, 20:04
เราคุยกันได้ประมาณเดือนนึงแล้วครับ เหมือนเธอจะรู้สึกดีกับผม มันเร็วไปไหมครับที่จะขอเธอเป็นแฟน หรือควรศึกษาดูใจกันก่อน
แล้วถ้าเธอตกลงเป็นแฟนแต่ผมยังไม่ว่างหลังจากนี้จะเป็นอะไรไหมครับ

rockblood39
25th August 2014, 20:12
อย่าพึ่งรีบมั้ยครับ ผมว่าดูๆกันไปก่อนนน ถ้าไม่มีเวลาจริงก็เอาเลยครับ

manhantun01
25th August 2014, 20:19
คบเร็ว เลิกเร็ว รู้จักมั้ยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

best147147
25th August 2014, 20:40
เดือนนึงไม่ดีเเน่ครับ คุยไปนานนนนๆๆๆ เลยยยยยย เรื่อยๆๆ เอาใจใส่ให้มากก เเต่ห้ามมากเกิน เดี๋ยวเค้าก็เห็นความสำคัญเราเองครับ!!

blacklotus55
25th August 2014, 21:00
คุณไม่ต้องเป็นคนขอครับ เดี๋ยว "เวลา" มันจะขอให้เอง ถ้าคนมันจะใช่ไม่ต้องขอหรอก

เดี๋ยวเวลามันทำให้เป็น "คนรักกัน" โดยที่กลมกลืนกันดีที่สุด ถ้ามันจะไม่ใช่

เดี๋ยว "เวลา" มันก็ทำให้ต้องแยกจากกันไปเองแหละครับ ถ้าคุณเป็นคนขอ คุณเองหน่ะแหละจะเอาใจตัวเองไปผูกกับเขา

แล้วที่นี้เวลาแกะออกหากต้องแกะมันแกะยากนะครับ

จากคนที่เคยพลาดมาแล้ว

I AM LEGEND
25th August 2014, 21:14
คุณไม่ต้องเป็นคนขอครับ เดี๋ยว "เวลา" มันจะขอให้เอง ถ้าคนมันจะใช่ไม่ต้องขอหรอก

เดี๋ยวเวลามันทำให้เป็น "คนรักกัน" โดยที่กลมกลืนกันดีที่สุด ถ้ามันจะไม่ใช่

เดี๋ยว "เวลา" มันก็ทำให้ต้องแยกจากกันไปเองแหละครับ ถ้าคุณเป็นคนขอ คุณเองหน่ะแหละจะเอาใจตัวเองไปผูกกับเขา

แล้วที่นี้เวลาแกะออกหากต้องแกะมันแกะยากนะครับ

จากคนที่เคยพลาดมาแล้ว

+10 ครับดูดีมีสาระ

NeverLand
25th August 2014, 21:34
คบเร็ว เลิกเร็ว รู้จักมั้ยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เฮือกกก จุกกกกกกก TTTTTTTTTTTTTTTTT