PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [TH]OKOK : Altis Life Survivalltis Life RPG Survival Thailand. [key แท้]

AnimeUPHD
27th August 2014, 00:06
เป็นเกมส์ ARMA3 MOD altis Life นะครับ
จะเล่นต้องมีเกมส์ ARMA3 แท้ก่อนเลยนะครับ
เกมส์นี้จะเน้น RPG หรือ ชีวิตจริงนะครับหาเงินจะทางที่ดีหรือไม่ดีก็แล้วแต่นะครับ ไม่ว่าจะเป็นการ ขายเกลือ ขายเพชร ขายน้ำมัน ขายเฮโรอีน หรือ โคเคน ปล้นธนาคาร ปล้นคนอื่นแล้วแต่เราเลยนะครับ
อยากชวนเพื่อนๆมาเล่นกันเยอะๆนะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------
Name [OKOK] Altis Life Server ThaiLand
Port : 2302
Mode : RPG
Mod : Altis Life
Location Thailand
Gametype - Private
เข้าเล่นฟรี เสียเงินซื้อเกมส์ของแท้ครั้งเดียวเล่นได้ตลอดชีวิตไม่ต้องมาโหลดอะไรเพิ่มและลงเกมส์เองให้ยุ่งยาก
RPG คืออะไร? RPG ย่อมาจาก Role Play Gaming ความหมายของ Role Play Gaming ในความหมายของ Server ของเราคือ การเล่นแบบสมมุติ หรือ สวมบทบาทใน หน้าที่ต่างๆ บทบาทต่างๆ เช่น ประชาชน ตำรวจ ทหาร หมอ โจร เป็นการเล่นให้สมจริง โดยการเล่นตามกฏหมาย หรือ ผิดกฏหมายก็แล้วแต่ความคิดนะครับ แต่ว่าต้องทำภายใต้กฏการอยู่ร่วมกันของ
Server อีกทีนะครับ
----------------------------------------------------------------------------------------
RPG คืออะไร? RPG ย่อมาจาก Role Play Gaming ความหมายของ Role Play Gaming ในความหมายของ Server ของเราคือ การเล่นแบบสมมุติ หรือ สวมบทบาทใน หน้าที่ต่างๆ บทบาทต่างๆ เช่น ประชาชน ตำรวจ ทหาร หมอ โจร เป็นการเล่นให้สมจริง โดยการเล่นตามกฏหมาย หรือ ผิดกฏหมายก็แล้วแต่ความคิดนะครับ แต่ว่าต้องทำภายใต้กฏการอยู่ร่วมกันของ Server อีกทีนะครับ
กลุ่ม facebook
https://www.facebook.com/groups/OKOKAltisLifeServer/