PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนแนะนำ โปรแกรมค้นหา\download\ติดตั้ง Driver

BlackCatz
29th August 2014, 14:23
:sweat คืออยากได้พวกโปรแกรมค้นหา Driver แบบที่มันครบๆอ่ะนะ ลองมาหลายๆตัวละไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่เลยย.. U_U

ปล. อยากได้โปรแกรมที่รวม Driver สำหรับเครื่องที่เพิ่งลง win. ใหม่ด้วยอ่ะ (ของ win 8 64bit อ่ะนะ)

:thank:thank ขอขอบพระคุณอย่างสูง..

เอ้ออีกเรื่องๆ .. - -a มีอะไรพอจะแนะนำมั้ยเกี่ยวกับการ ลง win เองแบบข้อควรระวังนู้นนี่นั่น..?? แล้วแผ่น Driver ที่มันให้มากับเครื่องเนี่ยต้องลงมั้ย?? คือแบบบางโปรแกรมที่มันมากับแผ่นมันแลไร้สาระ อย่างพวกที่มันเปน กาเจทต่างนาๆ - -;; ไม่ลงนี่ส่งผลอะไรมั้ยนะ??

:thank ขอขอบคุณอีกครั้ง..

sudteerukpla
29th August 2014, 14:48
DriverPack Solution ก็ดีอยู่นะครับ ผม ลง win 8 64 bit ไดรเว่อรครบ ในนี้ก็มีคนปล่อยครับลองหาดูเลย

wanloveea
29th August 2014, 14:51
ข้อควรร่ะวังอ่านกติกาไห้ ดีดี ไม่งั้นได้เจอ Baidu

BlackCatz
29th August 2014, 22:48
DriverPack Solution ก็ดีอยู่นะครับ ผม ลง win 8 64 bit ไดรเว่อรครบ ในนี้ก็มีคนปล่อยครับลองหาดูเลย

:victory อ่ะแล้ว ตัว DriverPack Solution เนี่ยมันสามารถอัพเดท Driver ได้มั้ยอ่ะ - -a รึว่าแค่ลง Driver ได้เท่าที่มี??