PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ เเท็บเล็ตเล่นไม่ได้ครับ

kingochea
1st September 2014, 16:04
คือ เมือวานก็เล่นได้ปกติอยู่นะครับ เเต่พอผมเล่นไปได้สักพักผมเลยรู้สึกหิวนำ้เลยไปดื่มนำ้ เเต่พอจะกลับมาเล่นอีกที่ จอดับครับ จะกดปุ่มเปิดปิดเครื่องเพื่อปลดล็อคเเต่มันไม่ขึ้นครับ ผมกะว่าจะรีเซ็ทเเบบ wipe data/factory reset ซะหน่อย ผมเลือกตัวนี้ผมกดเข้าไปมันก็ปกติดีเเต่ว่าครั้งนี้มันรีเซ็ทนานมากครับ เเละพอรีเซ็ทเสร็จ มันก็ไม่มีตัวเลือกให้รีบูทเหมือนเดิมด้วยครับ มันดับเฉยเลย เเล้วพิมันดับเสร็จมันก็กำลังจะเปิดเครื่งอยู่ครับเเต่ว่าเปิดนานมากเลยครับ เเละมันก็ดับไปเเต่มันก็เปิดให้ใหม่ด้วยนะครับ เปิดปิดไปเปิดปิดมาอย่างนี้เรื่อยๆเลยครับ ไม่เข้าสู่หน้า่จอสักที ใครพอจะมีวิธีเเก้มั่งครับ หรือจะให้ผมไปหาช่างซ่อมเลย

ONE OK ROCK
6th September 2014, 02:48
ให้ร้านลง ROM ใหม่ให้ ก็ หายครับ

joshchea
12th September 2014, 15:32
ตามข้างบนเลยครับ