PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่ยง คุกกี้รัน หน่อยคับ

battlename12
4th September 2014, 21:07
ผมเข้าเกมไม่ได้อะคับ มัน โหลดข้อมูลจากไลย์นานมากอะคับ
ใครพอรู็บองก็ขอวิธีเเก้หน่อยนะคับ

GhrandJGth
4th September 2014, 22:40
เซอร์เวอร์เมื่อวานคนเล่นเยอะ ผมก็เป็น ต้องรอนานหน่อยก็เข้าได้ปกติ ถ้าตอนนี้ยังเข้าไม่ได้อีกสงสัยจะเป็นอีกเรื่องแระ

battlename12
5th September 2014, 06:05
ผมว่าอีกเรื่ยงนะคับผมก็เป็นนานละ

ONE OK ROCK
6th September 2014, 02:44
เพื่อนใน line ท่าน มีชื่อ แปลกๆหรือป่าวครับแนะนำทำตามนี้หายชัว100000% (ทุกคนเคยเป็นแก้แบบเดียวกันหมด)

1 ตั้งชื่อเพื่อนใน สine -องเราทุกคน ใหม่ ห้ามมีสระแปลกๆ เช่นตั้งว่า กร กัน นก นัท นน ไร พวกนี้ก็ว่าไป ตั้งให้หมด

2 ให้กด ซ่อนเพื่อน และ บล็อคให้หมดทุกคนครับ และลองเข้าเกมถ้า เข้าเกม ได้ ก็ กับมา ปลดบล็อคเพื่อน ตามปกติ และ เข้าเกมครั้งต่อไปก็เข้าได้ตามปกติไม่ต้องไปบล็อคแล้วล่ะ

3 ถ้าเพื่อนมีเยอะเกินไป ให้ไล่ลบเพื่อนออกส่วนนึงครับ ลองลบทีละหลายๆคนก็ได้ ถ้าเข้าเกม ได้ ค่อย กลับ มา แอดเพื่อน คนนั้นใหม่