PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ mod skyrim หน่อยคับ(มือไหม่)

ldannaruto
7th September 2014, 10:07
ผมเล่นมาเเล้วไม่กล้าลง mod อะคับกลัวเกมจะบัค ที่ลงก็มีเเค่ mod เดียวคือ mod texture เลือด อย่างอื่นไม่กล้าลงผมเคยลง mod เพิ่ม วุธกับเกราะ เเต่พอผมลบ mod อาวุธกับเกราะ พอโหลดเซฟเกม มันขึ้น This save relies on content that is no longer present."
ถ้าผมกด yes เพื่อนโหลดเชพนี้เล่นต่อมันจะบัคหรือเปล่า ? เพราะผมกลัวมากมันจะบัค perk อะไรพวกนี้ เลยไม่กล้าลง mod ทีเกียวกับอาวุธและเกราะไหม่เลย เพราะกลัวเวลามลบ mod ออกกลัวมันจะบัคไม่อยากเล่นไหม่

ผมขอถามเลยสมมุติถ้าผมโหลด mod เเล้วผมลบ mod ออกทั้งหมดเเล้วกดโหลดเซฟเกมมันยังเล่นได้ปกติหรือเปล่าหรือมันจะบัค ? ตอบให้ผมหายสงสัยทีเถอะ
ผมอยากลง mod นะแต่ไม่กล้าลง