PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ati radeon hd 3200 มีขายหรือป่าว? Compaq Presario CQ40-514AU การ์ดจอเสีย!!

i-miss-you-_
28th September 2011, 16:01
ถ้าผิดหมวดขออภัยน่ะครับ

การ์ดจอโน๊ตบุคผมเสียอ่ะครับส่งศูนแล้วเค้าบอกว่า4500ป๊าด!!ผมเลยเอาไว้ก่อน
แล้วราคามันจ่ะ4500จริงหรอ ATI Radeon HD 3200 มีขายที่ไหนบ้างครับ
ทางเว็ปมีไหม การ์ดแยก
ขอบคุณครับ

อาการมันเป็นยั่งงี้ยังไม่ได้เอาเข้าศูนเปิดเครื่องแล้วไฟขึ้นเฉยๆหน้าจอมืด
หลังเอาเข้าศูนยังไม่เปลี่ยนอะไรเปิดเครื่อง เครื่องดับไปเลยไม่รู้เป็นไรไฟก็ไม่ติด
Compaq Presario CQ40-514AU

เอ๋อผมไม่ได้ซ่อมทิ้งไว้5-6เดือนแล้วจะเป็นอ่ะไรไหมครับผมกังวลกับฮาดดิสเสียนี้

tanatorn
28th September 2011, 16:09
ลองไปร้านที่เค้ารับซ่อม รับจัดคอมไรพวกนี้ดูครับ เผื่อเค้ามีของเก่าๆมาใส่ให้ ผมก็ว่าน่าจะแพงน่ะครับ มันเป็นชิพเซ็ต

ingkung
29th September 2011, 05:12
Note Book .... การ์ดจอมันก็มีอยู่หรอก แต่แพงนะ ...

ถ้าเปลี่ยน รึ ซ่อม ซื้อใหม่ จะดีกว่า ... ไม่รู้นะว่าชอบไหม แต่ การ์ดจอ ที่มีขายกะ Note Book นะ มันจำกัดรุ่น + แพง + หายาก + ร้อน - -?

lovegunner_neverdie
29th September 2011, 07:15
ถ้าผิดหมวดขออภัยน่ะครับ

การ์ดจอโน๊ตบุคผมเสียอ่ะครับส่งศูนแล้วเค้าบอกว่า4500ป๊าด!!ผมเลยเอาไว้ก่อน
แล้วราคามันจ่ะ4500จริงหรอ ATI Radeon HD 3200 มีขายที่ไหนบ้างครับ
ทางเว็ปมีไหม การ์ดแยก
ขอบคุณครับ

อาการมันเป็นยั่งงี้ยังไม่ได้เอาเข้าศูนเปิดเครื่องแล้วไฟขึ้นเฉยๆหน้าจอมืด
หลังเอาเข้าศูนยังไม่เปลี่ยนอะไรเปิดเครื่อง เครื่องดับไปเลยไม่รู้เป็นไรไฟก็ไม่ติด
Compaq Presario CQ40-514AU

เอ๋อผมไม่ได้ซ่อมทิ้งไว้5-6เดือนแล้วจะเป็นอ่ะไรไหมครับผมกังวลกับฮาดดิสเสียนี้
ผมเคยใช้ครับรุ่นนี้อาการแบบเดียวกันเป๊ะยกเครื่องไปซ่อมหมด3-4000มันเป็นการ์ดออนบอร์ดน่ะครับ
อ๋อลืมบอกพอซ่อมเสร็จก็ขายไปนานแล้ว อิอิ