PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายหน่อครับ ท้อแท้มาก

bassurachar
8th September 2014, 21:43
คือผม จีบ ญ คนนึงอยู่ ถามว่า จีบนานยัง ขอตอบเลยว่า หลายปีแล้วครับ แต่ความสัมพันธ์ไม่พัฒนาแม้แต่น้อย

แต่ผมชอบเค้าจริงๆนะ ผมก็บอกเค้าเสมออะ แต่ผลที่ได้รับ มันช่างน่าเศร้า

ณ ปัจจุบัน ยังทำเหมือนเดิมทุกอย่าง แต่ก็ไม่มีอะไรดีขึ้นมา

พูดตรงๆ พยายามจะทำใจหลายครั้ง แต่ก็ทำไม่ได้สักที

ชอบจริงๆ ประทับใจมากๆ

ถามว่า สู้ไหม ไหวไหม ขอบอกว่า ไม่ถอยครับ ใจสู้เสมอ แต่อีกใจ ก็บอกว่า พอเหอะ*** เหนื่อย***

โอ้ย ความรักมันช่าง น่ารำคาญจริงๆ

laknarapiata
8th September 2014, 21:52
ยอมแพ้ได้ไง หัวใจยังเต้นอยู่

นรกตัวสุดท้าย
8th September 2014, 22:17
สู้ๆครับไม่น่าเกินความสามารถ อย่าคิดถึงผลตอบแทนจากเธอ แต่คุณต้องมอบความรู้สึกดีๆที่คุณมีให้เธอเรื่อยๆแล้วคุณจะมีความสุขเอง(พี่นี้มีแต่ให้)

merisa
8th September 2014, 22:39
เลิดง้อเถอะ เอาเวลาไปตั้งใจเรียน สูงๆ หางานดีๆทำ ซื้อ บ้านซื้อรถ เดี๋ยวหญิงก็มา หรือ รอ ตอน ป.ตรี หญิงเยอะ แจ่มกว่า มัธยมอีก อย่ายึดติดกับตัวแปลให้มันมากนัก
หรือถ้าชอบจริงๆ ก็ทำให้เธอเห็นว่า เรามีค่าพอให้ชอบ ไม่ต้องตามให้เสียเวลา หญิงอื่นที่ดีพร้อม และ น่ารักมีอีกเยอะ

lukkajong
8th September 2014, 22:58
เลิดง้อเถอะ เอาเวลาไปตั้งใจเรียน สูงๆ หางานดีๆทำ ซื้อ บ้านซื้อรถ เดี๋ยวหญิงก็มา หรือ รอ ตอน ป.ตรี หญิงเยอะ แจ่มกว่า มัธยมอีก อย่ายึดติดกับตัวแปลให้มันมากนัก
หรือถ้าชอบจริงๆ ก็ทำให้เธอเห็นว่า เรามีค่าพอให้ชอบ ไม่ต้องตามให้เสียเวลา หญิงอื่นที่ดีพร้อม และ น่ารักมีอีกเยอะ

ตามนั้นเลยครับ ตัวเองยังเอาตัวไม่รอดอย่าคิดมีแฟน

poop_pup
8th September 2014, 23:07
รักเดียวใจเดียวจริงๆ:heart

boon111
8th September 2014, 23:12

พูดถูกใจวะ

DkTaP82
9th September 2014, 14:37
เขาไม่เอาคุณ คุณจะเอาเขาทำไมละครับ!

TAnwa1219
10th September 2014, 02:08
เขาว่าไงอะครับ เขาไม่เอาหรอ
ถ้าแบบนั้นก็ไปทำตัวเองให้ดีๆก่อนดีกว่าครับ รูปร่าง(มีผลกับหน้าตาโดยตรง) การเรียน(หรือการงาน)
ถึงตอนนั้นจะมีคนผ่านมาให้คุยเยอะขึ้น คุณอาจจะเปลี่ยนใจจากคนนี้ก็ได้