PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะเปลี่ยน Icon แถบ Bar ใน windows 7 ARC Gamer Edition ทำไงครับหาได้ที่ไหน

tanatorn
28th September 2011, 16:46
คือว่าผมลง windows ตัวนี้เล่นเกมส์นิ่งดี เสถียรดีจากกระตุกก็ไม่กระตุกเหมาะสำหรับคอมกากๆอย่างผม แต่คือว่า แถบ icon กับ menu bar ต่างๆใน desktop มันมืดๆมันไม่คล่องตาอึดอัดตายังไงไม่รู้

อยากเปลี่ยนให้มันแบบชาวบ้านชาวช่องเค้าใช้สบายๆตาอะครับ อันเก่ามันก็สวยดีแต่มันมืดๆมนๆ พอจะหาโหลดได้ที่ไหนมั้ยครับ

arthur_cg
28th September 2011, 17:03
ขอดูรูปหน่อยครับ นึกภาพไม่ออก ^^"